Kinh nghiệm thì tuyển Viettel

- Tình hình là mình vừa nhận điện thoại gọi đi Thi của Viettel vị trí Kế Toán nam. Thi ngày 7-8 tại Đà Nẵng. Cơ cấu thì thi Nghiệp vụ, IQ, Tiếng Anh, Phỏng Vấn. Vừa mừng cũng vừa lo. Bác nào có kinh nghiệm thi tuyển gì thì chia sẻ với. :D. Đợt này xác định nhiều cao thủ quá, đi thi tranh thủ phượt DN

:))....tớ chỉ mong là đậu thui..đi đâu cũng dc...sang haiti lấy vợ haiti luôn cho nó máu..keke...
tối qua nằm nghĩ linh tjnh mới biết mình làm sai bài chi phí sử dụng vốn bình quân r....chán thật...lúc đầu ước chừng dc tầm 7.5 -8đ chuyên môn...giờ sai mất câuu đấy r...die mất..khóc mất..

:))....tớ chỉ mong là đậu thui..đi đâu cũng dc...sang haiti lấy vợ haiti luôn cho nó máu..keke...
tối qua nằm nghĩ linh tjnh mới biết mình làm sai bài chi phí sử dụng vốn bình quân r....chán thật...lúc đầu ước chừng dc tầm 7.5 -8đ chuyên môn...giờ sai mất câuu đấy r...die mất..khóc mất..

- chà đam mê gớm:)). thế là tốt rồi

toàn mấy bác cao thủ, e thi về chả dám nghĩ lại, nhỡ nhớ ra chỗ sai thì lại......:))

cao thủ, nghe mà xấu hổ chết đi dc...làm sai nhoe...:))...k chừng tạch vì cái món chuyên môn TCDN này...trượt vì TCDN thì Nỗi đau xót xa - Minh vương thật nà...:)))......

Éc éc, lúc pv có chị cũng nói chuyện đi nc ngoài, em bảo là muốn đi ngay và luôn :)). Rồi chị ấy bảo sang bên ấy giờ thì có mà phá à =)), phải có KN đã ^#(^

haha.......chém như đúng rồi hầy....keke...b thj ở cụm nào?...tình hình là lấy đi Haiti thật rồi..

anh bạn mình nói jo k sang haiti đâu, sang mozambic vs zimbabue (mình k bít viết thế nào lun @@), sang tầm 3 năm :D. ngày xưa ổng ở haiti 2 năm, cũng lắm phen hài lắm =))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên