Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh em chú ý, vị trí Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân của Maritime bank ( hay còn có tên gọi khác là SA ) rất chuối, tuyển vào chủ yếu là huy động vốn ai đáp ứng 1 tháng huy động đủ 4 tỷ thì có lương là 5 triệu. Báo mọi người biết đỡ mất công đi lại cho tốn xăng xe, điện thoại

Anh em chú ý, vị trí Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân của Maritime bank ( hay còn có tên gọi khác là SA ) rất chuối, tuyển vào chủ yếu là huy động vốn ai đáp ứng 1 tháng huy động đủ 4 tỷ thì có lương là 5 triệu. Báo mọi người biết đỡ mất công đi lại cho tốn xăng xe, điện thoại
sao cái vị trí QHKH ở maritime nó lại nghiệt ngã thế các bạn? mà tớ thấy ngân hàng khác QHKH là mảng tín dụng, mỗi maritime là mảng huy động. chả hiểu.

bác nói rất phải. 4 tỉ là con số ấn tượng nhất là sv mới ra trường

2 tuần đầu là 1 tỷ, ăn 5-7% số đó ;))
liệu bao giờ mình mới lên Teamleader nhỉ :))

Cố gắng hết mùa quýt nhé,lên Teamleader thì cố mà chuyển sang làm BM( Giám đốc trung tâm khách hàng cá nhân ấy ) không thì cũng die sớm :))

Có ai nhận được mail mời đi phỏng vấn QHKH ở MaritimeBank 26/6 ko?

thực sự là t chả nhớ đã từng apply cái j ở Maritime nữa :(( hức

---------- Post added 23-03-2012 at 01:59 PM ----------

hi, cái này t tạo chủ đề bị lỗi vài chỗ. nhờ admin xóa hộ t với. t chẳng bít xóa ở đâu cả :D thanks!

Có ai nhận được mail mời đi phỏng vấn QHKH ở MaritimeBank 26/3 ko?

T vừa nhận được mail của MaritimeBank, mời đi pv vị trí QHKH cá nhân 26/3 này. hic, thực sự là t nhớ mình chưa apply cái j vào MaritimeBank cơ mà. họ cũng nói là có thể do t đã từng tham gia Hội thảo ở Mari ở trường hoặc apply vị trí BSA nhưng ko có nên mời pv QHKH.
vui thì vui thật nhưng chả hỉu mô tê gì cả nên hoang mang lắm :((
có bạn nào cũng nhận được mail như t ko????

Trong phần " Ứng tuyển" của MSB có mục upload CV.Cái CV ở đây là do mình làm hay có mẫu cứng ở trên Web của MSB các bạn nhỉ.Loay hoay tìm mãi mà không thấy ở đâu hết. nghe QHKH của MSB ác thế này thì khó sống quá.@@

---------- Post added 23-03-2012 at 02:44 PM ----------

Sory.vừa đọc lại " quy trình tuyển dụng" của MSB.CV là theo mẫu riêng của bản thân.

Hix... mình Đang băn khoăn Vị trí CA(tư vấn tài chính)rất nhiều. Có bác nào làm Ca rồi lên report 1 bài cho mọi người biết với Sao giống y chang Sa( QhKH) lương lai caao hơn xíu hix..

Hix... mình Đang băn khoăn Vị trí CA(tư vấn tài chính)rất nhiều. Có bác nào làm Ca rồi lên report 1 bài cho mọi người biết với Sao giống y chang Sa( QhKH) lương lai caao hơn xíu hix..
CA hay có cái tên gọi khác là Tư Vấn Tài Chính Cá Nhân làm việc tại phòng giao dịch làm các công việc liên quan đến thẻ như quản lí hồ sơ khách hàng, cấp lại pin thẻ,... chịu doanh số huy động hàng thánglà M1( tiền gửi không kì hạn ) khoảng 2 tỷ, FD( tiết kiệm ) 4 tỷ. Nói chung doanh số cao hơn SA Cân nhắc khi vào vị trí này. Toàn con số chết người đó !!!!!!1

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên