Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ôi...Sao lại thế nhỉ?Nếu là mình chắc mình không chờ được. Tại mình học Kinh tê ở Lâm nghiệp ra, nên không tự tin tẹo nào. co bạn động viên, thêm tự tin với lại kiên nhẫn ồi hehe thanks
uh, cứ tự tin xây dựng các giá trị riêng của m bạn ạ :)

thế bạn đã có kết quả chưa? chúc thành công nhé, hỏi mãi ở forum chẳng có ai thi cùng ở Thái Bình cả, đụng toàn côcc thì mệt lắm

Cho mình hỏi: nếu mình nộp hồ sơ vào ngày 6/7 vào Maritimebank, email hồi đáp tự động báo sẽ gửi kết quả sau 7 ngày, có đúng là sau 7 ngày sẽ biết được qua vòng loại hồ sơ hay k? Hay là đến lúc hết hạn nộp hồ sơ người ta mới xét loại và tổ chức thi?

Cho mình hỏi: nếu mình nộp hồ sơ vào ngày 6/7 vào Maritimebank, email hồi đáp tự động báo sẽ gửi kết quả sau 7 ngày, có đúng là sau 7 ngày sẽ biết được qua vòng loại hồ sơ hay k? Hay là đến lúc hết hạn nộp hồ sơ người ta mới xét loại và tổ chức thi?

cái này mình cũng không rõ này, cả nhà thi rồi giải đáp hộ với, hix, mình nộp hôm 3/7 đến nay là 1 tuần ồi ak

cái này mình cũng không rõ này, cả nhà thi rồi giải đáp hộ với, hix, mình nộp hôm 3/7 đến nay là 1 tuần ồi ak
Bạn ko cần phải lo đâu. Mình gửi từ hôm 12/6 mà 6/7 mới nhận đc mail. Mỗi tội lần trước thi 1 lần toàn thấy dân Kinh tế với NH. sợ quá

hì..qua vòng sơ loại hồ sơ thì mọi người bình đẳng hết mà bạn. Mình cứ tự tin thể hiện hết bản thân mình thôi. MSB gửi mail xác nhận là 7 ngày sau ngày nộp hồ sơ sẽ có kết quả mà sao nhiều bạn quá hạn mới được gọi thế nhỉ?

hì..qua vòng sơ loại hồ sơ thì mọi người bình đẳng hết mà bạn. Mình cứ tự tin thể hiện hết bản thân mình thôi. MSB gửi mail xác nhận là 7 ngày sau ngày nộp hồ sơ sẽ có kết quả mà sao nhiều bạn quá hạn mới được gọi thế nhỉ?
Chắc có lẽ là do số luong mail lớn wa bạn ah..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên