Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

vietcombank chi nhánh hà nội đã gọi mình đi phỏng vấn vào chiều ngày 8/9 rồi nhé, các bạn vào điểm danh chia sẻ kinh nghiệm cho topic nóng lên chút chút nào...

Thi tuyển & phỏng vấn vào VCB CN Tây Đô và CN Cần Thơ

Có bạn nào thi VCB CN Tây Đô hay CN Cần Thơ không????

hj, mình nộp CN Cần Thơ, mà chắc còn lâu, Vietcom nổi tiếng "lọc hs kỹ" mà. Bên Vĩnh Long ngày 3/8 mà vẫn chưa gọi đi test nữa là...

bạn ơi, bạn có nộp vào VCB Vĩnh Long k? Mình nộp VCB Vĩnh Long mà sao đến h Nh vẫn im re.

hj, mình nộp CN Cần Thơ, mà chắc còn lâu, Vietcom nổi tiếng "lọc hs kỹ" mà. Bên Vĩnh Long ngày 3/8 mà vẫn chưa gọi đi test nữa là...

bạn ơi, bạn có nộp vào VCB Vĩnh Long k? Mình nộp VCB Vĩnh Long mà sao đến h Nh vẫn im re, hay là m out vòng hồ sơ rồi

Phỏng vấn ngân hàng Vietcombank địa bàn HN(đợt thi tháng 8/20112)

Em vừa nhận được điện thoại gọi pv ngân hàng VCB CN Thăng Long ngày 4/9 tới- vị trí CVQHKH. Nhà mình có ai có kinh nghiệm pv tại NH này không ạ, share giúp em với? Em thấy các topic nói về chủ đề này cũng khá nhiều, song chưa tìm được câu trả lời chi tiết lắm: không biết pv tập trung vào đâu ạ, ngoài ngv ra thì có hỏi cái khác không ạ (em thấy 1 chị test cùng hôm trước kêu NH này pv lại bốc thăm 1 bài luận TA và test IQ????). Có bạn nào thi cùng đợt tháng 8 vừa rồi và có thông tin pv không ạ? mọi người cho ý kiến giúp em nhé. Thanks mọi người!!!

các bạn thi rùi cho mình hỏi tí, thi giao dịch viên ở VCB có thi trắc nghiệm IQ không các bạn? Thanks sự chia sẽ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên