Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Thông tin lấy đâu ra vậy bạn :D
năm ngoái là thi tự luận hết mà
đề vietcom lúc nào cũng khoai, chơi cả kế toán + tín dụng + đề thi tự luận thì bạn nào lơ mơ là out ngay @@

Mình thi ngày 29/07/2012 Chi nhánh Đà Lạt, bạn mình thi Vietcom ở TP.HCM cuối tháng 6/2012 cũng trắc nghiệm 100%, chỉ khác nghiệp vụ dưới đó thi 50 câu. có cả những câu về sản phẩm của Vietcombanh như internet Banking, conect 24h

em này hình như học kinh tế thành phố hcm thì phải, có người yêu chưa nhỉ

Mình thi ngày 29/07/2012 Chi nhánh Đà Lạt, bạn mình thi Vietcom ở TP.HCM cuối tháng 6/2012 cũng trắc nghiệm 100%, chỉ khác nghiệp vụ dưới đó thi 50 câu. có cả những câu về sản phẩm của Vietcombanh như internet Banking, conect 24h

Ko biết là VCB khu vực miền trung thi trắc nghiệm hay tự luận nhở. Giờ chả biết ôn thứ gì hết. Mà cũng chả biết có qua được vòng gửi xe ko nữa.:(

Vậy là Vietcombank Đà Lạt thi tuyển mấy ngày lun, mình thi ngày 01/08, tưởng có mỗi một ngày chứ, hihi. Hem bít chừng nào có kết quả đây, run quá. Chừng nào có bạn update giúp mình nhe. hihi

Link mời bạn bè Copy đường link của bạn dưới đây gửi lên các diễn đàn, cộng đồng bạn đang tham gia để mời bạn bè của mình cùng tham gia. Mỗi người click vào đăng kí theo đường link này bạn sẽ nhận được bid thưởng.
Mã:
http://nguoc.vn/Home/dangky/tabid/88/username/hanhtrinh24h/Default.aspx

Vua di thi ve rui day. De nghiep vu khong kho, nhung suy luan la nhieu va co the se dinh bay. Con de tieng anh thi cung k kho. Rat nhieu nguoi ra truoc. Nhung doi voi minh la kho. Kha nag minh tach la kha cao. Hoi buon

Vua di thi ve rui day. De nghiep vu khong kho, nhung suy luan la nhieu va co the se dinh bay. Con de tieng anh thi cung k kho. Rat nhieu nguoi ra truoc. Nhung doi voi minh la kho. Kha nag minh tach la kha cao. Hoi buon
bạn ơi cho mình hỏi đề tự luận có giống dạng đề ở Việt Trí Vĩnh Phúc hôm vừa rùi ko? vẫn vi mô vĩ mô là chủ yếu hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên