Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

mình đi pvan VCB VT sáng chủ nhật. Mình chân ướt chân ráo ra trường mà VCB xếp mình pv cùng các anh chị có kinh nghiệm chứ. ;))
Hôm đó hội đồng cũng hỏi mình vài câu nghiệp vụ, cả 4 thành viên hội đồng đều hỏi. bị quay chóng mặt...

mình đi pvan VCB VT sáng chủ nhật. Mình chân ướt chân ráo ra trường mà VCB xếp mình pv cùng các anh chị có kinh nghiệm chứ. ;))
Hôm đó hội đồng cũng hỏi mình vài câu nghiệp vụ, cả 4 thành viên hội đồng đều hỏi. bị quay chóng mặt...

sao mình không dính câu nghiệp vụ nào nhỉ? toàn hỏi về cá nhân, gia đình... nếu đc làm việc tại VCB...
//chắc mình tạch rồi, đợt này các bạn VP lên VT thi rõ đông. khiếp

sao mình không dính câu nghiệp vụ nào nhỉ? toàn hỏi về cá nhân, gia đình... nếu đc làm việc tại VCB...
//chắc mình tạch rồi, đợt này các bạn VP lên VT thi rõ đông. khiếp
Chài, VP cũng lên thi kia ah, hôm nay thấy bảo được gọi rùi đấy, mem nhà mình đã có ai đc gọi chưa, mềnh chưa thấy gì cả, hix lo quá

---------- Post added 20-09-2011 at 10:13 PM ----------

các bạn thi vào vị trí nào
Mình thi Thanh toán quốc tế, bạn thi vị trí gì thế? hôm nọ pv thía nào?

^
^
bạn thi thanh toán quốc tế ah, thảo nào VCB hỏi kỹ là phải...
có kết quả sớm thế nhỉ? mềnh chả hi vọng gì đc. thấy đứa bạn nó bảo, tháng 10 vietinbank lại có đợt tuyển dụng mới đấy.

bạn thi thanh toán quốc tế ah, thảo nào VCB hỏi kỹ là phải...
có kết quả sớm thế nhỉ? mềnh chả hi vọng gì đc. thấy đứa bạn nó bảo, tháng 10 vietinbank lại có đợt tuyển dụng mới đấy.
Ừa, thía pạn thi vị trí gì thế? pv khoảng bao nhiu phút vậy? tớ chỉ hơn 10p thui ah

Minh co ba chi lam ben do, noi la ngay 20.9 da co khoang 20 ng dc goi thi . Phuong cham tuyen dug cua ho la chi tuyen svien moi ra truong, ko tuyen ng da co kinh nghiem lau nam. Co chi lam cong thuong den hung 4 nam, co bang thac si nhung cung ko dc goi. The thi cac ban hoc ngoai thuong va la svien moi ra truong co co hoinhieu roi. Ma nthe thi vcb bun cuoi nhi?

mình thì quan hệ khách hàng, còn chưa đến 10' là out cơ.
chi nhánh này mới mở, tuyển SV mới ra trường, cho đi đào tạo rồi mai sau làm cán bộ (thấy mấy bạn ở VP nói thế)

cả nhà có ai đc gọi chưa. đến hôm nay chưa thấy j. lo quá. chắc tạch rồi. :(

---------- Post added 21-09-2011 at 11:58 AM ----------

Minh co ba chi lam ben do, noi la ngay 20.9 da co khoang 20 ng dc goi thi . Phuong cham tuyen dug cua ho la chi tuyen svien moi ra truong, ko tuyen ng da co kinh nghiem lau nam. Co chi lam cong thuong den hung 4 nam, co bang thac si nhung cung ko dc goi. The thi cac ban hoc ngoai thuong va la svien moi ra truong co co hoinhieu roi. Ma nthe thi vcb bun cuoi nhi?

hqua gọi rồi à? chắc chắn ko cậu? cậu có đc gọi ko?

---------- Post added 21-09-2011 at 11:59 AM ----------

mình thì quan hệ khách hàng, còn chưa đến 10' là out cơ.
chi nhánh này mới mở, tuyển SV mới ra trường, cho đi đào tạo rồi mai sau làm cán bộ (thấy mấy bạn ở VP nói thế)

chi nhánh tuyển mỗi vị trí bao nhiêu ng cậu biết ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên