Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
co them danh sach pv QHKHDN o SHB kia, chuc mung 48 ban nua dc di pv na, ko bit bao h moi den KTTH, hixhix

uhm thi lý thuyết và vài câu bài tập trắc nghiệm nhưng là lắp công thức thôi, nên rất dễ bạn ơi..chỉ cần đọc lý thuyết là biết làm thôi không biết có qua vòng phỏng vấn không . mà ai làm ở SHB rồi cho t biết là phỏng vấn ở SHB thì là mấy vòng thế

Luận ngố triết lý phết nhỉ.....Nói chung đi phỏng vấn cứ thoải mái như trao đổi bình thường thôi nhỉ...như vậy sẽ thoải mái hơn. Nếu được thì tốt, mà ko đc thì làm kinh nghiệm cho những lần sau.

Tất nhiên Thảo cải ngố,... tâph chung chuyên môn ko lại bị ban nick,.. ke ke

Chào các bạn. Cho mình hỏi có ai biết vị trí Swift& FI thì sẽ thi những cái gì không? Có liên quan đến UCP hay ISBP nữa không? Có bạn nào biết từ FI là viết tắt của từ gì k? Mình sắp test vị trí này mà k hiều FI là gì. hix.

Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng SHB

Chào cả nhà, ai share giúp mình kinh nghiệm pv vị trí thẩm định KH cá nhân tại SHB với?
help me!help me!:):)

sao mà Shb làm ăn chậm chạp thế, mãi chẳng có danh sách mấy vị trí còn lại nhỉ??? chờ KTTH ko bít bao giờ đay

Bạn nào được gọi pv vòng chung kết thẩm định khách hàng cá nhân hôi sở thì lên tiếng cho anh em biết với nhé
A trưởng phòng nhân sự hôm đấy có hẹn là sau 7 ngày sẽ có kết quả thông báo tới mọi người mà
hy vọng hnay ngày lành thangtoosts, nên sẽ nhân đc kết quả tốt.hix

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có lịch pv cvqhkhdn với ktth rồi mọi ng nhé. Có bạn nào có kinh nghiệm pc kế toán tổng hợp ko, chia sẻ cho mình với. Thanks all.

chúc mừng thêm các vị trí còn lại...hình như chỉ còn mỗi vị trí CV thẻ là chưa thấy kết quả, lẽ nào thẻ đợt này điểm thấp quá nên ko đc...hix...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên