HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chào anh chị cùng các bạn. e cũng là thành viên mới đây,. e tính thực tập vào TPBank ở vị trí Hỗ trợ tín dụng, không biết là mình thực tập ở vị trí này có chạy doanh số thẻ, cho vay, huy động gì không ạ?

chào anh chị cùng các bạn. e cũng là thành viên mới đây,. e tính thực tập vào TPBank ở vị trí Hỗ trợ tín dụng, không biết là mình thực tập ở vị trí này có chạy doanh số thẻ, cho vay, huy động gì không ạ? Giúp e với...​

chào anh chị cùng các bạn. e cũng là thành viên mới đây,. e tính thực tập vào TPBank ở vị trí Hỗ trợ tín dụng, không biết là mình thực tập ở vị trí này có chạy doanh số thẻ, cho vay, huy động gì không ạ? Giúp e với...​
Hầu hết các NH k áp chỉ tiêu kinh doanh cho CV HTTD --> k bị áp lực về mặt chỉ tiêu. nhưng có áp lực về mặt thời gian hoàn thành công việc với xử lí hồ sơ khách hàng
nếu như có chỉ tiêu hỗ trợ cho CV QHKH thì chắc cũng khỏe thui, k như QHKH đâu nhok, hi hi hi :p:p

Mình tính nộp vào vị trí tái thẩm định, ma đọc comment của các ban trước nói là phải làm sale 6 tháng trước đã, và hợp đồng làm 3 năm, thấy tuyển DH bằng khá không yêu cầu kinh nghiệm thì phù hợp với mình mà sao nghe mấy bạn kể thấy khoai quá

có bạn nào biết về chế độ của vị trí CV tái thẩm định KHDN không nhỉ? Cho mình biết với. Cảm ơn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên