HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
E mới apply vị trí Chuyên viên điều phối đào tạo. hôm nay được hẹn chiều thứ 5 này đi pv.Đây là lần đầu tiên e pv ở ngân hàng. Cả nhà chia sẻ kn giúp e với ạ

Cả nhà cho tớ hỏi có ai tham gia test và phỏng vấn vào vị trí Nhân viên Thanh toán và giao dịch Nguồn vốn của TPBank ko? Hôm thứ bảy (6/12) vừa rồi phỏng vấn chị bên HR hẹn sang tuần này sẽ thông báo kết quả mà hôm nay thứ 6 rồi vẫn chưa thấy gì. Lo lắng, hồi hộp quá.

Bọn tớ phỏng vấn HTTD hôm 5/12 nhưng đến giờ vẫn chưa có kết quả. có 2 hướng dự là:
1. Trượt nên ko ai gọi và sẽ mail báo trượt
2. Chưa có kết quả

E mới apply vị trí Chuyên viên điều phối đào tạo. hôm nay được hẹn chiều thứ 5 này đi pv.Đây là lần đầu tiên e pv ở ngân hàng. Cả nhà chia sẻ kn giúp e với ạ
bạn ơi cho mình hỏi sau khi hết hạn nộp hồ sơ, nếu được thì bao lâu mình mới nhận được mail đi phỏng vấn vậy? thanks nha

Thứ 7 vừa rồi tớ nhận được mail báo đầu tuần tới đi phỏng vấn vòng 2 vị trí Nhân viên Thanh toán và Giao dịch Nguồn vốn. Cả nhà có ai có kinh nghiệm phỏng vấn vòng 2 chia sẻ với ạ. Many thanks :p

mọi người ơi. vụ thu phí đào tạo là như nào thế ạ. vị trí gdv có phải đóng phí ko ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên