HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
trong mail nói t7 này 16/3 mới có lịch cụ thể mà?

"Tiếp sau Thư thông báo này, Phòng Đào tạo – Ngân hàng TMCP Tiên Phong sẽ gửi đến bạn Thông báo chi tiết về chương trình Future TienPhongBankers cùng với các thông tin liên quan vào ngày thứ 7 (16/03/2013).
Bạn vui lòng kiểm tra email thường xuyên để nắm thông tin về chương trình đào tạo của mình."

sao đến hôm nay em vẫn chưa nhận được mail thông báo kết quả pv ngày 28/2 ở tphcm vậy mọi người, như vậy là rớt rồi đúng ko mọi người..

Đã có ai nhận được offer từ bank chưa? cùng thảo luận xem lương như thế nào ạ??

Nãy gọi lên thấy bảo hôm nay sẽ có và t2 khai giảng mà cũng chờ mãi chả thấy đâu, bắt đầu nản :-s

Mình thì chưa thấy lịch học gì hết. Chỉ thấy gửi mail offer cho vị trí CVQHKHCN, muốn tham khảo mọi người về mức lương như thế nào:)

Mình nhận được email thông báo thời gian đi hội thảo cho chương trình đào tạo của Tien Phong bank rồi, nếu ai có nhu cầu học sẽ đăng ký vào thứ 5 tuần tới (ở Hồ Chí Minh)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên