Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hồi đó mình đợi khoảng 5 ngày, không có nộp trực tiếp đâu. bạn nhớ check mail, có jì ngân hàng sẽ gửi thông báo qua email mời bạn tham gia sơ tuyển đó.

---------- Post added 16-04-2012 at 03:15 PM ----------

hình như là số 0839951483, số nội bộ là 80646

hồi đó mình đợi khoảng 5 ngày, không có nộp trực tiếp đâu. bạn nhớ check mail, có jì ngân hàng sẽ gửi thông báo qua email mời bạn tham gia sơ tuyển đó.

---------- Post added 16-04-2012 at 03:15 PM ----------

hình như là số 0839951483, số nội bộ là 80646
không nộp trực tuyến nghĩa là mang bản cứng tới ngân hàng nộp luôn í hả, sao thấy thông báo tuyển dụng toàn là nộp ngay trên wed của đông á thôi. Đúng là khó hiểu, chờ dài cổ cũng chả có thông tin gì.

bạn nhìn kỹ lại đi, mình nói là ko nộp trực tiếp, và tất nhiên là nộp trên web của đông á là nộp trực tuyến rồi

---------- Post added 17-04-2012 at 09:53 PM ----------

trời ơi là tời.....hic hic, có bạn nào được gọi đi làm chức danh nvptkd chưa vậy? sao gần cả tháng ùi mà ko thấy động tĩnh gì từ phía ngân hàng vậy ta. đậu vòng phỏng vấn và hồ sơ đang được chuyển qua bộ phận nhân sự mà sao lâu thế............
bạn nào có tin tức gì thì cho cả nhà biết với, nóng ruột quá....................

ngay 20/4 minh test GDV tai DONG A, ai thi ui jup minh voi!!!!!!!!!!!
Ban thi eab chi nhanh nao vay minh 20 4 cung thi gdv huhu ko biet j het ne

mình cũng thi ở dl nè bạn.mình gọi lại cái số gọi cho mình thì toàn thấy bận. mình quên ko hỏi mấy giờ. hôm đó bạn thi mấy giờ vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên