Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tôi đăng ký dự tuyển vị trí Phát triển khách hàng cá nhân, ngồi thi toàn với các em trẻ 9X nên chắc chắn là gặp khó khăn rồi. Thế còn bạn thì đăng ký vị trí nào và ở tỉnh nào?
à mình thi GDV ở HCM á, mới sơ tuyển thôi, nên đang đợi thông tin về thi test á

Các bạn cho mình hỏi đề thi GDV Đông Á cho gồm những phần nào không?thi trắc nghiệm trên máy tính hay tự luận trên giấy vậy?cac ban co tai lieu on cho mình xin với ko biết ôn những gì nên đang bối rối!!!Cam ơn các bạn rất nhiều!!!

Thi ở Đông Á là trắc nghiệm 100% làm trên máy tính nha bạn. Nhớ đi thi đúng giờ, khi đi thi mang theo CMND và máy tính bỏ túi để tính toán. Đề thi tùy vào vị trí, thường gồm 3 phần Anh văn + IQ + Nghiệp vụ

Có anh chị nào đã từng phỏng vấn tại VietinBank chưa ạ? Có thể chia sẻ cho e một chút kinh nghiệm được không ạ :)

cho mình hòi, các bạn nộp hồ sơ bên Đông Á là nộp trực tuyền trên web hay gửi mail vậy?
Có bạn nào thi vị trí quản lý tín dụng không? cho mình hỏi vị trí đó có giống hỗ trợ tín dụng ở các ngân hàng khác không?

cho mình hòi, các bạn nộp hồ sơ bên Đông Á là nộp trực tuyền trên web hay gửi mail vậy?
Có bạn nào thi vị trí quản lý tín dụng không? cho mình hỏi vị trí đó có giống hỗ trợ tín dụng ở các ngân hàng khác không?
Tốt nhất là đến tận ngân hàng mà nộp bạn ạ..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên