HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

trước mình đăng ký vào Chuyên viên khách hàng nhưng giờ lại muốn vào vị trí chuyên viên hỗ trợ kinh doanh. ko hiểu sao lúc apply mình lại không đăng ký vào vị trí đó. hic, mai được gọi đi phỏng vấn rồi mà giờ tâm trạng cứ kiểu gì ấy :-< Mọi người cho mình lời khuyên đi :(

trước mình đăng ký vào Chuyên viên khách hàng nhưng giờ lại muốn vào vị trí chuyên viên hỗ trợ kinh doanh. ko hiểu sao lúc apply mình lại không đăng ký vào vị trí đó. hic, mai được gọi đi phỏng vấn rồi mà giờ tâm trạng cứ kiểu gì ấy :-< Mọi người cho mình lời khuyên đi :(
Sau khi b pv nhà tuyển dụng thường sẽ hỏi b xem b có câu hỏi gì muốn hỏi lại họ không, lúc đó b có thể thành thật đề xuất nguyện vọng của mình xem. Nếu b thể hiện tốt, biết đâu họ lại tuyển b vào :) good luck!

Anh srich ơi,bên chi nhánh Hà Nội đã gọi đi pv chưa vậy,hic

thế thì pv làm gì nữa, xông nên đập cho trận, chửi chết bọn nó đi chứ, sợ cái j
9h pv, nhưng phải ngồi đợi 1 thành viên trong hội đồng pv, 10h kém mới bắt đầu pv. Thấy 1 vài ứng viên có vẻ quen biết và thân thiện với nhân viên. Ng ta hỏi tớ: giới thiệu bản thân, nhà có đông anh em không, bố mẹ làm nghề gì, lâu chưa. Có phải ở nhà bố mẹ xui đến đây cứ chém gió nhiệt tình không? Có phải em đang chờ anh hỏi em có huy động được 5 tỷ không, để em trả lời là có chứ gì? Khi mình nói mình học ĐH.Kinh tế TP.HCM, mình "muốn lập nghiệp ở đó, nhưng rồi xa gia đình, bố mẹ cũng không muốn xa con..., nên em lại về " , anh ta nói: trường em cũng chỉ là cái trường tầm thường thôi, cũng chỉ tương đương trường thương mại ngoài này thôi. Rồi nói một vài câu khó nghe và khiếm nhã. 4 người phỏng vấn nhưng lại đùn đẩy nhau hỏi, cuối cùng không ai hỏi gì và bảo tớ về.Tất cả chỉ trong vòng 5 phút, dường như những thành viên quý phái đó không muốn làm cái công việc mà họ đang làm. Tất cả chỉ là cho có lệ. Thất vọng !

có ai thi ở vinh, vị trí cv khách hàng được gọi đi phỏng vấn chưa hẩy???ới lên cho mọi người biết với!!!

có bạn nào được gọi pv vị trí CVKH ở trần nhân tông ngày 12 sắp tới đây không vậy

hóa ra chiều mai ocean hải phòng mới pv,thế mà hôm nọ bác bảo vệ bảo pv sáng 7/7 rồi.hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên