HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Có bạn nào đã thi tuyển vị trí thẩm định của Ocean bank chưa vậy. Đề thi tuyển ntn nhỉ :(. T7 này (14/6) mình đc gọi đi thi mà lo quá :(
Mình k thi vị trí thẩm định bên Oceanbank nhưng đã từng thi bên ACB rồi, vị trí này hỏi về các phương pháp thẩm định tài sản, luật đất đai và kỹ năng, tố chất của nhân viên thẩm định, bạn có thể tìm hiểu những cái đấy để tham khảo.

100% TN máy nhé :D lần trc mình thi bên KHCN nhìn chung thì đề nghiệp vụ khá đơn giản , hỏi những cái cơ bản trong luật , tính toán đơn giản và các kỹ năng của vị trí mình thi

Như vậy chắc máy tính k cần mang theo nhỉ. Mình nộp hồ sơ qua mail ý, vậy có cần mang hồ sơ theo đe nộp k

Như vậy chắc máy tính k cần mang theo nhỉ. Mình nộp hồ sơ qua mail ý, vậy có cần mang hồ sơ theo đe nộp k
mình ở bắc giang nhưng chưa thấy j. mang máy tính đi bạn ah, lỡ về dn có câu hỏi tính toán đấy. mà bạn thi bên cá nhân hay dn? iq thì dễ ko khó đâu, ban lên cannao.vn mà luyện hihi

mình ở bắc giang nhưng chưa thấy j. mang máy tính đi bạn ah, lỡ về dn có câu hỏi tính toán đấy. mà bạn thi bên cá nhân hay dn? iq thì dễ ko khó đâu, ban lên cannao.vn mà luyện hihi
Mang máy tính với giấy nháp đi nhé. Đi test thì k cần phải mang hồ sơ đâu, mang CMT đi là đc.

Hix, lo qua . Hôm nay nhận được tin nhắn là ngày kia thi. Thế này có ôn chắc cũng chẳng kịp :(. Thôi cố đc bao nhiêu thì cố vậy. Cám ơn các bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,899
Thành viên mới nhất
feedermerch
Back
Bên trên