HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

Hình như chưa đâu bạn ạ, mà tớ cũng không biết, có thể bạn nào đó đỗ và được thông báo rùi, mà không biết BVB lấy bao nhiêu người.

bạn phỏng vấn hôm nào, ở HN hay HCM vậy, mình phỏng vấn hôm 2/8 có kết quả ngay buổi chiều rồi cơ...

bạn phỏng vấn hôm nào, ở HN hay HCM vậy, mình phỏng vấn hôm 2/8 có kết quả ngay buổi chiều rồi cơ...

bạn phỏng vẫn ở đâu,vị trí gì thế. Mình pv tác nghiệp tín dụng ở HN hôm 31/7, chả nhẽ đã có kết quả sao

uhm, mình cũng phỏng vấn tác nghiệp, bạn anhvi268 phỏng vấn vị trí gì mà lại phỏng vấn 2/8, ở HN hay HCM

Mình phỏng vấn vị trí tác nghiệp tín dụng ở HCM, sáng phỏng vấn tới chiều là có kết quả ngay... mấy bạn phỏng vấn ở HN thì mình cũng không biết nữa...

ơ, thế lại xđ tạch à, hum ý phỏng vấn xong hi vọng lắm mà:((, lại vẫn thất nghiệp:-<

hồi năm ngoái mới ra trường minh cũng nộp cv wa mail cho nh nay dau tien lun ma minh nop luc 23h nua chu. lúc đó chỉ còn 2 ngày nũa là hết hạn ah.
thế là khoảng 4-5 ngày sau gửi mail thì có chị ngoài hn goi dienj cho minh bảo chuẩn bị đi thi. 1 ngày trước khi thi chị cũng gọi thêm 1 lần nũa mà do mình bik chỉ thi iq nên mình hok chuẩn bị cũng k xem gj ai ngờ nó ra toàn tính toán vs lại tự diền câu trả lời chú k có đáp án cho mình lự chọn lun
minhf còn nhớ mấy câu này ma mình vs 2 đứa bạn ngồi gần nhau (vì tùy mình ưng ngồi đâu cũng được ah)cùng làm mà hok đứa nào chak chắn hêt
1. giá usd và vàng trong ngày hôm nay là bao nhiu?(mới sáng đi thi ai để y mấy cái đó), tự diền nha
2. khi vào nh bạn thấy lãi suất usd là ?
3. bản tin thị trường tài chính phát sóng trên vtv1 lúc mấy giờ
4. bộ trưởng bộ tài chính và thống đốc nhnn hiện nay là ai ( cái này thì có đáp án cho mình lựa chọn)
mình chỉ nhớ mấy câu đó thôi ah
và mấy câu tính toán rất dài mà hok cho dùng mấy tính đau nha chi dược tính tay thôi mà nhân chia toàn 3 4 chữ số và có một bài tính tuổi mà hình như cũng 4 5 nghiệm j đó fai nháp rút thế để tìm đuối lun.
sáng thi chiều ai đậu thì nó gọi điện báo còn không thi là rớt
mà nó nói người nào đã từng thi mà k đậu thi 1 năm sau mới được nộp đơn lại chứ nếu nộp nó cũng hủy thui ah
vừa rùi mình cũng có nộp lại lần nũa ma hok thấy nó hồi âm j hêt ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,805
Thành viên mới nhất
Jennette
Back