HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
T thi gdv nè :( đợi mãi mà k biết kết quả như nào, b pv ngta hỏi có nhiều ng, ngta hỏi t có 3 câu xong kiểu như chán hay sao ấy, k hỏi nữa xong cho về, k thấy hỏi j liên quan đến nghiệp vụ cả :((
hỏi t tầm 15p nhưng t tloi luyên thuyên quá :( ra khỏi phòng ms thấy mình nói như hấp. Ngta hỏi về SP NH thì nói luyên thuyên trong khi ở nhà đọc vanh vách :(( nchung hôm ấy t cũng thấy tiếc :(

hỏi t tầm 15p nhưng t tloi luyên thuyên quá :( ra khỏi phòng ms thấy mình nói như hấp. Ngta hỏi về SP NH thì nói luyên thuyên trong khi ở nhà đọc vanh vách :(( nchung hôm ấy t cũng thấy tiếc :(
Họ hỏi cả sản phẩm cơ ah??? T cũng pv tầm 15p nhưng họ hỏi toàn thực tế.chả biết nói j.cứ nói linh tinh :(

t cũng trả lời hâm lắm, ra khỏi phòng chả hiểu tại sao mình nói thế cơ. t hỏi nhanh cực, hỏi lương mong muốn bn. em biết gì về tín dụng ko. hết ?????

Chắc c xinh nên dc chấm luôn :d
=.= tớ hôm đấy pv đầu tiên ấy, chắc k đc đâu cậu ơi. t vào chỉ biết cười k nói được gì. hai chị ấy chả hỏi thêm gì luôn. cứ đến vòng pv là như bị tắt tiếng dừng hình ( T.T) =)) thôi. tớ thì dù sao đi nhiều cho có nhiều kinh nghiệm thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên