Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người cho mình hỏi ACB pv mấy vòng ạh? Ai có kinh nghiệm phỏng vấn giao dịch viên ở ACB chia sẻ với mình với ạh

Vị trí Ra thử việc lương trên 6tr nha.
Mình chỉ vị trí nvkd thẻ thôi
Nãy đí ký offer tất cả vị trí ở hội sở. Ngồi nghía mấy người RA 6tr5 hay sao đó. Đã vậy mỗi người lương khác nhau nữa tuy cùng vị trí. Xét theo số năm kinh nghiệm, v.v
Nãy ngồi nghe nhân sự trả lời mệt quá trời. Quá trời ng ý kiến với nhân sự: sao offer thấp hơn tuy cùng năm kinh nghiệm. Cuối giờ gặp riêng. ^^
Vị trí kiểm ngân với giao dịch viên lương thấp nhất.
Hỏi bạn kế bên kiểm ngân: offer thử việc 3tr6 :(, nãy quên hỏi bạn nữ kế bên làm giao dịch viên offer dc nhiu.
Pfc thì thấp hơn ra 1 chút.
Nvkd bộ phận thẻ thì thôi thấp lắm. Trên dc kiểm ngân với gdv
Vì chưa có kn tín dụng không dám thi pfc cũng là lần đầu làm ở mảng ngân hàng
Pfc với ra được ưu đãi nhất: chỉ 2 bộ phận này các bạn được đi đào tạo, dạng đi học còn được lương. Ngày đi học tính là ngày thử việc lun.
Tình hình nãy ở phòng họp hội sở tập trung đông đảo các tân acb vô ký offer. Các bộ phận khác về chi nhánh làm việc lun khỏi đào tạo. Mình thứ năm này 5/6 nhận việc: bộ phận mình chỉ có 3 người mới ak tính lun mình: 2 a kia 83 làm ở ngân hàng khác rồi, mình trc sale ở cty khác giờ mới bít ngân hàng...

Bật mí luôn nãy ngồi râm ran cả phòng: ai cũng nói lương acb thấp quá; nhiều ng định qua chỗ khác, bởi vậy ngày nào cũng đăng tất cả vị trí. Có người nói acb là ngân hàng lương thấp hơn mấy ng hàng khác
e chào a.
a đã từng thi nhân viên kinh doanh thẻ ạ? a chia sẻ chút kinh nghiệm được k ạ? e cảm ơn a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên