Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
2 đứa thi TPBank với Ocean như nào rồi, khả thi không. hehe. Anh nghe nói ACB hay có kiểu chờ độ 2 đợt cho đủ người mới đi đào tạo lắm. Đợt bạn anh hồi tháng 2 hay 3 gì đó cũng chờ lâu cực luôn. Phen này là thôi cứ thăm thú các bank khác đi rồi 1 ngày đẹp trời sẽ tới các em ah :))
e làm chán lắm a à, thi gấp quá k ôn đc mà toàn thi kế toán các kiểu. :3
hôm trc thằng bạn e đi đào tạo quá ra là nó có chi nhánh nhận rồi, đến đạo tạo tại chi nhánh k lương chứ cũng chưa biết khi nào đc ra Hoàng Quốc Việt.
mà PFC thì pv 1 lần hay 2 lần a nhỉ

ACB khi nào đi đào tạo tập trung mới bắt đầu từ là thời gian đào tạo.... đào tạo xong mới bắt đàu cho thử việc... Chưa tới đợt đào tạo thì từ từ kí offer nhá, kí xong mà chưa đc đào tạo phải tới chi nhánh ngồi chơi chán lắm

ACB khi nào đi đào tạo tập trung mới bắt đầu từ là thời gian đào tạo.... đào tạo xong mới bắt đàu cho thử việc... Chưa tới đợt đào tạo thì từ từ kí offer nhá, kí xong mà chưa đc đào tạo phải tới chi nhánh ngồi chơi chán lắm
Giả dụ mà kí rồi, chưa có lịch đào tạo, và tới cn "ngồi chơi" như bạn nói, thì lúc đó đã chịu chỉ tiêu chưa nhỉ :D Bạn mình cũng như vậy hồi trước thì phải nhưng quên chưa hỏi nó.

e làm chán lắm a à, thi gấp quá k ôn đc mà toàn thi kế toán các kiểu. :3
hôm trc thằng bạn e đi đào tạo quá ra là nó có chi nhánh nhận rồi, đến đạo tạo tại chi nhánh k lương chứ cũng chưa biết khi nào đc ra Hoàng Quốc Việt.
mà PFC thì pv 1 lần hay 2 lần a nhỉ
Vậy thì sắp tới nó sẽ cùng đào tạo tại HQV như ae mình đó :D pv 1 lần thôi em.

có bạn nào trong đây biết mail của chị bộ phận nhận sự này không ạ! ms. Lý Tú Như
mình nộp trên trang acb mà không được nên muốn nộp qua mail. thanks mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back