Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ PFC, nộp hồ sơ: 15/6, test: 14/7, pv1: 25/7, pv2: 4/9 >> 18/9 đào tạo >> cỡ cuối t10 thử việc >> noel 2012 bị đuổi việc hoặc tận thế 2012. Đó là tất cả quy trình đã đang và sắp ở ACB của tớ. :))

Cùng đợt rồi :)) bắt tay làm quen trước vài bữa nữa khỏi mất công làm quen hehe :))
Ra tín hiệu bằng cách lắc mông nhé! :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Phỏng vấn sao rùi bạn ơi ?? Tốt không ? HIC, Không biết khi nào PFC mới gọi pv. Bạn nào thi PFC ở Cần Thơ ngày 8/9 mà được gọi thì báo với mọi người bít nha ! hihi
Phỏng vấn cũng tàm tạm ah bạn ơi. Bạn được gọi pv chưa?

Phỏng vấn cũng tàm tạm ah bạn ơi. Bạn được gọi pv chưa?

Vẫn chưa bạn ơi ! Hình như PFC pv sau thì phải, chưa thấy bạn nào thông báo được gọi hết. À, Bạn là boy hay girl vậy ? Quê ở đâu nhỉ ? hihi, làm quen trước.
Mình tên Trân, ở Vĩnh Long.

hic mọi người cho mình hỏi kinh nghiệm PV lần 1 ơ ACB với, có phải bốc thăm câu hỏi nghiệp vụ hay gì k vậy?

hic hic các anh/chị cho em hỏi. em mới làm bài test ở ACB ở vị trí PFC, kết quả IQ 17/27, AV 11/30, NV1 14/20, NV2 8/10. Như vậy thì em có cơ hội được đi pv không ak? hjc hjc điểm thi Av thấp quá

các bạn có kinh nghiệm cho mình hỏi 1 vấn đề,
mình nộp hs vào vị trí pfc khu vực miền tây nam bộ. đầu tháng 8 thì được gọi đi thi cần thơ.vì lần này thi tập trung tại cần thơ cho khu vực lun. Khoảng 3 tuần sau có kết quả đậu thì được CN An Giang gọi đi phỏng vấn( tại mình hộ khẩu AN Giang), phỏng vấn xong chị phỏng vấn mình nói sẽ phỏng vấn lần 2 cho các bạn đợt này,mình nghe là vòng 2 giám đốc phỏng vấn, khoảng 2 tuần sau nữa thì tại Cần Thơ gọi phỏng vấn. hôm đó mình bận nên hẹn đợt sau phỏng vấn vậy mình còn cơ hội ko. và tại sau CN Cần Thơ và CN An Giang lại gọi như vậy chẳng lẻ 2 CN đấu đá nhau. mình nghĩ được chyển về CN An Giang luôn rồi chứ.
mong các bạn giải đáp dùm mình/thank

Các bạn ơi mình nge nói pfc vô làm phải huy động vốn nhiều lắm phải không.mình thì nhà nghèo lấy ai ra huy dộng giờ. Chắc mình qua VCB cho huy động ít hơn quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên