Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có tớ đây.Nhân viên đào tạo phải không cậu? Nhưng mà tớ chẳng có kinh nghiệm gì cả vì tớ chưa đi pvấn bao giờ. cậu bít thông tin gì thi share tớ với. không biết vị trí này tuyển mấy người? và hỏi cái gì nữa? lo quá

t cũng chả có kinh nghiệm j mà, đi pvan lấy kn thôi chứ cũng k hi vọng đậu
việc chắc cũng k liên quan ngành học nên có ôn cũng k kịp :))
k biết có đông k, hôm thi xong t nghe mấy chị bảo cứ đúng trên 1 nửa là được phỏng vấn :))

ừ đúng rồi trên một nửa là ok. nếu mà xem xét ngoại hình nữa chắc tớ cũng chả hi vọng vì hơi bị nấm, hôm đi thi thấy bạn nào cũng cao + xinh. Haiz…

trời ơi.như ngồi trên đống lửa vậy.có bạn nào thi hụm 31/7 mà dc gọi phỏng vấn rùi k?:((pm cho t vs.để t đỡ hi vọng. 0977451348

Có ai thi PFC chi nhánh Đà Nẵng đợt 15/6 vừa rồi được gọi đi làm chưa :( Bổ sung hồ sơ từ 23/7 - 1/8 gọi thì bảo được nhận rồi mà chờ tới bây giờ chưa thấy tăm hơi gì hết :-<

đã bạn nào được chi nhánh Hải Dương gọi đi phỏng vấn chưa nhỉ :( lâu quá...đi phỏng vấn nhanh mềnh còn đi làm công nhân chờ việc làm =))

Hiếu ơi, mình cũng ở Lạng Sơn nè, mình được gọi 15/8 (tức là ngày mai) test ở HQV bạn đã được gọi chưa? hihi rất vui vì gặp đồng hương!^^
mình làm hồ sơ ứng viên gửu qua mail, nơi làm viêc tại Lạng Sơn,hạn chót nộp là 31/7 mà vẫn chưa thấy ngân hàng gọi j, mình lo quá, có ai thi ở Ls ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên