Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn có ai Thi vào ACB khu vực miền Tây không vậy? Mình pv tuần rồi mà đến giờ chưa thấy tin tức gì cả. Không biết kết quả thế nào nữa, nghe mấy bạn được đi đào tạo thích thật.
hix, minh thi RA HN. Từ phỏng vấn đến khi đc báo tận hơn 1 tháng lận cơ bạn. ACB lề mề trong khâu này lắm :-j

hôm kia mình test ở đó đấy! nói chung > 50%, cũng không biết có được goi không. Bạn mình bảo chỉ cần 4 nội dung đều >= 50% là ok, nhưng mình thấy hôm đó nhiều người kết quả cao, chẳng mấy ai trượt. Vậy chắc khó rồi. Của bạn thì chắc họ phải xem mặt bằng chung thế nào đã. Nhưng đừng sốt ruột, cứ hi vọng và tích cực tìm kiếm ngân hàng khác thôi. Chúc bạn và mình sẽ may mắn!

hix, minh thi RA HN. Từ phỏng vấn đến khi đc báo tận hơn 1 tháng lận cơ bạn. ACB lề mề trong khâu này lắm :-j
bạn hôm pv mấy vòng vậy, có phải pv ở Giảng Võ không, mình pv PFC ở Giảng Võ hôm 31/5 đến giờ chả thấy gì, mà không biết trượt họ có gửi mail không nhỉ

bạn hôm pv mấy vòng vậy, có phải pv ở Giảng Võ không, mình pv PFC ở Giảng Võ hôm 31/5 đến giờ chả thấy gì, mà không biết trượt họ có gửi mail không nhỉ
Tớ thi cùng buổi với chiencong11, pv hôm 01/06 giờ cũng chưa thấy có thông báo gì, mail cũng ko có. Chờ đợi thật là sốt ruột đấy.

THÍCH QUÁ. Hôm nay mình vừa được bên nhân sự gọi xong. Báo là đạt và họ hẹn 16/7 có đợt đào tạo \m/ \m/ zui zui!!!!!

M cũng vừa được gọi sáng nay. Vui quá nên quên mất không hỏi khi nào được nhận giấy báo và địa điểm đào tạo ^^

T phỏng vấn RA ở Giảng Võ, 1 vòng thôi. T phỏng vấn hôm 26 cơ. Trượt chắc là gửi mail đấy, có khi chiều nay họ gọi cho bạn đấy :D
Chị nhân sự bảo sẽ gửi thư với lịch cụ thể cho mình sau mà nên mình cũng không hỏi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên