Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
adst đăng ký internet tổng đài ở tổng đài tại ftth ở ở cáp quang tại adst internet adst lắp đặt mạng

chẹp, nhưng mình làm ở VP bank được 2 tuần rồi, thực ra làm ở chi nhánh các anh chị cũng thoải mái lắm, VP bank tuyển dụng lại nhanh nữa :D Bi h mà dứt áo ra đi thì thấy tiếc nuối thật. ACb vẫn chưa biết là sẽ đc phân ở chi nhánh hay phòng giao dịch nữa :( hic, có lẽ mình ở lại, dành cơ hội cho bạn nào đấy sắp đạt :(

Minh mới được gọi mai lên chi nhánh ở trong HCM, mình thi RA, sao thấy các bạn ngoài phía Bắc chờ lâu ghê. Từ lúc đến nộp hồ sơ đến test, pv và gọi đi đào tạo chưa đến 1 tháng.

Minh mới được gọi mai lên chi nhánh ở trong HCM, mình thi RA, sao thấy các bạn ngoài phía Bắc chờ lâu ghê. Từ lúc đến nộp hồ sơ đến test, pv và gọi đi đào tạo chưa đến 1 tháng.

Bạn blackmoonbi ơi, cho mình hỏi bạn được hội sở gọi vào 2/7 hả? bạn có lưu số dt của hội sở k? vì mình cũng đc gọi đi pv và hòan thiện hs rồi đang đợi hội sở gọi. hôm 2/7 có số đt từ ACB trong HCM gọi ra mà mình k nghe máy gọi lại thì họ nói k biết ai đã gọi nên chờ có chi gọi lại sau. mình thi RA ở đà nẵng. phiền bạn chút nha thanks!à có bạn nào thi RA ở đà nẵng pv hom 21/6/2012 k? có tin thì pm mình cái.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
THÍCH QUÁ. Hôm nay mình vừa được bên nhân sự gọi xong. Báo là đạt và họ hẹn 16/7 có đợt đào tạo \m/ \m/ zui zui!!!!!

Các bạn có ai Thi vào ACB khu vực miền Tây không vậy? Mình pv tuần rồi mà đến giờ chưa thấy tin tức gì cả. Không biết kết quả thế nào nữa, nghe mấy bạn được đi đào tạo thích thật.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên