Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ko bạn. cả đoàn người mà chỉ có anh ở giữa là chịu khó hỏi mình nhất, chỉ mỗi anh đó hỏi mà chắc kêu chú đúng hơn :D với có 1 anh ngồi phía bên ngoài nghe mình và có hỏi 2 câu. còn đâu mình chả biết ngồi đo làm j? đe dọa tinh thần hay sao ak? dù sao thì cũng hơn lần mình đi pv gdv mỗi người được 4 phút. cũng chả có hội đồng j hết có 2 chị mà 1 chị ngồi ghi ghi j ak còn chả thèm nhìn. 1 chị thì hỏi bâng quơ mấy câu rồi cho về. ai cũng pv 4'. lần này thì đông quá. mà mình trả lời cũng bt chả hoa mĩ j, có sao nói vậy. mấy người nói nhỏ quá mình ko nghe. mình nói luôn là anh có thể nhắc lại câu hỏi vs nói to to được ko a? :D
anh ở giữa là anh nào bạn, do ở giữa có 3 anh lun :))) có 1 anh ngoài cùng tay trái mình, 1 anh tiếp theo, đến 1 chị, đến 1 anh, đến 1 chị nữa. Thì cái anh thứ 2, chị thứ 3, anh thứ 4 là hay hỏi mình nhất, dành nhau hỏi nữa chứ :3, còn mấy ng kia thì lâu lâu chọc mình vài câu thôi chứ k hỏi j hết.

anh ở giữa là anh nào bạn, do ở giữa có 3 anh lun :))) có 1 anh ngoài cùng tay trái mình, 1 anh tiếp theo, đến 1 chị, đến 1 anh, đến 1 chị nữa. Thì cái anh thứ 2, chị thứ 3, anh thứ 4 là hay hỏi mình nhất, dành nhau hỏi nữa chứ :3, còn mấy ng kia thì lâu lâu chọc mình vài câu thôi chứ k hỏi j hết.
mình vừa bước vào nhìn thấy tập đoàn đó mình há miệng luôn. khiếp. làm j mà đông dữ. cái anh đeo mắt kiếng ngồi cạnh cái chị ở ngay chính giữa ý là hỏi nhiều và hỏi hết. có 1 anh phía ngoài bên tay phải mình thì hỏi ít nhưng mình trả lời còn lắng nghe mình nói. còn tất cả còn lại dạng như bù nhìn ý. :D bạn còn để ý được vị trí của ngta là giỏi rồi. mình vô ai hỏi thì mình nhìn người đó. ai k hỏi mình thì mình k nhìn. chắc tại bạn xinh nên được hỏi nhiều. ko khéo mấy anh lại giành dật ấy chứ :D

Hehe.bạn quá lì...đúng rồi a ở giữa hỏi khá nhiều và chỉ có 2 hay 3 người j nữa hỏi mỗi ng một câu rồi thôi..hê hê
lì j đâu. :D lúc đó ko nghe ngta hỏi nên nói vậy. :D mà nhìn cái tình hình của mình là biết rồi. nên cũng ko sợ lắm :D. có mấy người chả biết vô đó ngồi làm j?

mình vừa bước vào nhìn thấy tập đoàn đó mình há miệng luôn. khiếp. làm j mà đông dữ. cái anh đeo mắt kiếng ngồi cạnh cái chị ở ngay chính giữa ý là hỏi nhiều và hỏi hết. có 1 anh phía ngoài bên tay phải mình thì hỏi ít nhưng mình trả lời còn lắng nghe mình nói. còn tất cả còn lại dạng như bù nhìn ý. :D bạn còn để ý được vị trí của ngta là giỏi rồi. mình vô ai hỏi thì mình nhìn người đó. ai k hỏi mình thì mình k nhìn. chắc tại bạn xinh nên được hỏi nhiều. ko khéo mấy anh lại giành dật ấy chứ :D
mình k xinh bạn ơi, chắc tại mấy anh chị đó thấy mình con gái nên nói vậy để xem mình trả lời ntn thôi chứ mình cũng bình thường àh, k có j đặc biệt hết.
ủa cái anh bạn nói là còn lắng nge bạn nói áh là bên phải hay trái mình, do bên phải mình là cái anh đeo kiếng đó rồi mà, hình như cái anh ở bên trái mình ngồi thứ 2 là giám đốc CN đang tuyển hay sao áh, do khi mấy anh chị chọc mình thì có nói sơ sơ z.

bên tay phải. nói thật là jo mình chả biết hôm đó có bao nhiêu người. sắp xếp như thế nào nữa. mình vẫn k hiểu nổi là nhiều thế làm cái j? để mình vẽ qua cái sơ đồ cho bạn xem có giống bạn ko
nam /nam/ nam / nữ già/ nam đeo kiếng/ nam/ nam / nam /
nữ nam
nữ
MÌNH
3 cái người mình in đậm là mình có chào hỏi và nói chuyện, còn lại ko biết :v . mà cũng chả quan tâm mấy người đó :D

bên tay phải. nói thật là jo mình chả biết hôm đó có bao nhiêu người. sắp xếp như thế nào nữa. mình vẫn k hiểu nổi là nhiều thế làm cái j? để mình vẽ qua cái sơ đồ cho bạn xem có giống bạn ko
nam /nam/ nam / nữ già/ nam đeo kiếng/ nam/ nam / nam /
nữ nam
nữ
MÌNH
3 cái người mình in đậm là mình có chào hỏi và nói chuyện, còn lại ko biết :v . mà cũng chả quan tâm mấy người đó :D
ủa sao kì z, k giống j hết trơn :v
mình pv cmt8 ngày 25/7 nha :))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud