Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
10 ngày kể từ ngày thi viết rùi mà chẳng có tăm hơi gì hết, hok có nhận đc mail thông báo lun, vậy mình đang ở hoàn cảnh nào đây :-/

Cho mình hỏi đợt thi PFC đợt này có bạn nào ở các chi nhánh Hà Nội, Hải Dương, Vĩnh Phúc được gọi chưa. Có bạn nào có sdt phòng nhân sự ACB miền Bắc này có thể hỏi thông tin được không?

Vấn đề nằm ở chỗ bạn thi vị trí gì cơ. Tớ thi quan hệ khách hàng mà !!
bạn ơi, pv vị trí quan hệ khách hàng lần đầu thì họ hỏi những gì? có hỏi nhìu về nghiepj vụ không ak? mai mình đi pv CN Nam Định mà run quá, lần đầu tiên đi thi ngân hàng, chả biết thế nào nữa.hizz

bạn ơi, pv vị trí quan hệ khách hàng lần đầu thì họ hỏi những gì? có hỏi nhìu về nghiepj vụ không ak? mai mình đi pv CN Nam Định mà run quá, lần đầu tiên đi thi ngân hàng, chả biết thế nào nữa.hizz

Mai bạn pv ở NĐ ah? Nếu pv ở NĐ thì chỉ pv tầm 10 - 20p thui, hỏi về bản thân, hiểu gì về vị trí, tại sao nộp vị trí này, làm thế nào để làm tốt vị trí này, làm thế nào để huy động 3 tỷ trong 1 tháng,....chứ ko hỏi sâu về nghiệp vụ.
Còn nếu pv ở HN thì sẽ hỏi về kế toán doanh nghiệp như BS, IS, CF là gì, cho mấy nghiệp vụ định khoản.....
Tình hình là khá nhiều đợt CN NĐ đăng tuyển dụng vị trí này nhưng chưa tuyển đc ứng viên nào :))
Chúc bạn may mắn! ;)

- - - Updated - - -

Mai bạn pv ở NĐ ah? Nếu pv ở NĐ thì chỉ pv tầm 10 - 20p thui, hỏi về bản thân, hiểu gì về vị trí, tại sao nộp vị trí này, làm thế nào để làm tốt vị trí này, làm thế nào để huy động 3 tỷ trong 1 tháng,....chứ ko hỏi sâu về nghiệp vụ.
Còn nếu pv ở HN thì sẽ hỏi về kế toán doanh nghiệp như BS, IS, CF là gì, cho mấy nghiệp vụ định khoản.....
Tình hình là khá nhiều đợt CN NĐ đăng tuyển dụng vị trí này nhưng chưa tuyển đc ứng viên nào :))
Chúc bạn may mắn! ;)

Thanks bạn nhóe! sáng mai phải lò mò về NĐ sớm oy! Cái câu "làm thế nào để huy động 3 tỷ trong 1 tháng" khó nhằn nhỉ. Bác nào có sáng kiến gì không ak? chỉ giáo giúp em với!

- - - Updated - - -

Thanks bạn nhóe! sáng mai phải lò mò về NĐ sớm oy! Cái câu "làm thế nào để huy động 3 tỷ trong 1 tháng" khó nhằn nhỉ. Bác nào có sáng kiến gì không ak? chỉ giáo giúp em với!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên