Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

có thông báo tuyển dụng of Vietinbank toàn hệ thống kìa ae, mình lại đầu tư thêm quả nua, may ra lại dc nhi ;;)

Khu vực 2 có lịch phỏng vấn cụ thể rùi mà sao KV1 vẫn chưa thấy động tĩnh gì nhỉ :s

Hi, lại gặp bạn Nguyễn Thị Thu Hà người cùng cảnh ngộ,lo cùng một mối lo vói tớ ở bên UB này, tớ bắt tay bạn cái nào ^^
Tớ hôm thi cũng dùng mọi thủ đoạn, cũng gúc gồ ác nhưgn đen là chả có tí sóng nào :((
Cám ơn bạn bemap1989 đã chia sẻ, bạn cũng đừng buồn nữa nha, năm nay ko may trượt Agri thì sang năm mài dao cho sắc và tiếp tục chiến đấu
tớ tin chắc là bạn sẽ vào đc Agribank ko sớm thì muộn, vấn đề là thời gian thôi ^^
cảm ơn bạn papya nhé! mình cũng mong đc như bạn nói lắm í :)

---------- Post added 25-11-2011 at 10:15 AM ----------

Đọc danh sách mà tớ như rớt trên trời xuống dưới đất ấy!Buồn thế, lại trượt rồi!Hồi trước đậu ACB thì còn ỉ ôi chê là đi làm ở xa nhà! H thì tan luôn ước vọng các bank. Agri năm nay làm nghiêm thật sao ý, ông tớ là giám đốc cũng chẳng giúp được gì!Híc!Nhưng h thì tinh thần lại đâu vào đấy, lại hừng hực khí thế chiến đấu tiêp!Các bạn nào vào được vòng 2 thì cố gắng nha!Qua lần này, chúng ta cũng rút ra được nhiều kinh nghiệm và càng tin tưởng hơn vào việc: có cố gắng thì sẽ được đền đáp, Agri cũng k đến mức tiêu cực khủng khiếp như chúng ta dự đoán phải không? Nếu đỗ và được đi làm, thì hãy yêu nó nhé!

2 chúng mình cùng chung cảnh ngộ. thôi thì cố gắng nhé

có thông báo tuyển dụng of Vietinbank toàn hệ thống kìa ae, mình lại đầu tư thêm quả nua, may ra lại dc nhi ;;)
yêu cầu: kno làm việc 3 năm trở lên đối với vị trí ứng tuyển =)). cái này là thi để chuẩn bị làm sếp roài. chứ sv mới ra trường năm này và năm trước cũng há mồm ngồi đợi thôi.

lần này mình cũng tham gia argbank khu vực 4 đây!giờ vẫn đang đợi kết quả, nhưng mình chúc các bạn ai đã vượt qua vòng thi viết thì cố gắng thi tốt ở các vòng sau để trở thành các chiến binh ở arg nha!

yêu cầu: kno làm việc 3 năm trở lên đối với vị trí ứng tuyển =)). cái này là thi để chuẩn bị làm sếp roài. chứ sv mới ra trường năm này và năm trước cũng há mồm ngồi đợi thôi.

èo, sao lúc sáng hok thấy " kinh nghiệm 3 năm " nhỉ ;;) hehe, mới ra trường, lại ngậm ngùi thui zậy ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên