Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mình cũng ở QNam nè, có kq rồi đó bạn ạh mà chưa công bố thôi, do mình gọi đt hỏi ^^
bạn cho toàn thể ace UB biết là bạn gọi hỏi ai đc ko? người thân hay là gọi lên phòng nhân sự Agri?? và Agri của khu vực hay là Agri chi nhánh?
p/s: tại thây hết bên UB lại sang bên WEbkinhte có mấy bạn bảo đc gọi roài và biết điểm roài mà ko thấy nhắc đến 1 số thông tin là: nguồn từ đâu ra, được bn điểm, bao h phỏng vấn.... (nói chung là mập mờ ~ khả năng chém gió cao)

Trời ạh. có ai ở KV1 được gọi đi phỏng vấn chưa??? chờ cả ngày rồi mà vẫn chưa có động tĩnh gì

mình vừa gọi điện theo số 0438313725 thì gặp 1 chị. Mình hỏi là đã có kq vào pv kv1 chưa chị ấy bảo chưa. Mình hỏi có cho lên mạng ko, chị ấy bảo ko ai đạt thì tb thui. Mà mình biết chắc chắn có điểm rùi, nên buồn hết cả người chả biết hỏi thêm j nữa.

Sao bạn k hỏi là bao h thì cho kết quả lên mạng?
Suốt ngày trông với ngóng mệt hết cả người :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back