Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mọi người nộp hồ sơ đều có tên trong danh sách đi thi cả chứ.
Mình cũng nộp hồ sơ mà ko thấy tên,
Thấy một bạn gần trùng tên, khác năm sinh, trùng địa chỉ (không ghi rõ số nhà)
chẳng bít có phải ngân hàng nhầm tên và năm sinh của mình ko nữa

---------- Post added 02-11-2011 at 04:32 PM ----------

không thi tiếng anh có khi nào phỏng vấn tiếng anh ko nhỉ, thấy trên web của ngân hàng có danh sách ứng viên phỏng vấn tiếng anh

hic..bạn nào đi thi kế toán hôm 6-11 ko?trao đổi kinh nghiệm tí...nghe có vẻ khó khăn ghê..mà hình như ko phải thi tiếng anh ah?
Mình cũng thi đây, bạn đã từng có kinh nghiệm làm ở đâu chưa? Thấy thông báo chỉ nv TTQT là thi tiếng anh nhưng k biết đúng k nữa.

không thi tiếng anh có khi nào phỏng vấn tiếng anh ko nhỉ, thấy trên web của ngân hàng có danh sách ứng viên phỏng vấn tiếng anh
Bạn có thể với NH để điều chỉnh và cần thiết phải mang theo biên nhận hồ sơ mà họ đã trả lại mình để làm bằng chứng. Quan trọng hơn là cần yêu cầu họ xác nhận thông tin đúng với hồ sơ và đúng bạn là thí sinh dự thi nếu k kịp thời gian điều chỉnh thông tin. Việc gì cũng phải căn cứ trên giấy tờ có xác nhận của NH bạn à. Chỗ mình nộp còn đóng cả mộc đỏ nữa.
Thi anh văn thì đã có danh sách rùi nên ai k thi thì yên tâm, còn việc pv bằng tiếng anh thì mình nghĩ bank đó chưa có khả năng làm đâu, tính truyền thống cao í mà ^^

các bạn ơi có danh sách thi rồi nhưng mình ko biết thi tin học thì có thi thực hành không vậy.ai biết thì share hộ anh em với

Mình cũng thi đây, bạn đã từng có kinh nghiệm làm ở đâu chưa? Thấy thông báo chỉ nv TTQT là thi tiếng anh nhưng k biết đúng k nữa.

Bạn ơi , bạn có kinh nghiệm thi kế toán Agri chưa hả. Mình sắ thi Agri tháng 11/2011 này mà k biết năm nay ra kiểu gì nữa. Ai có đề thi mới nhất kế toán thì share mình với nhé email: hoangnhatruc@gmail.com tks so much ^^

Bạn ơi , bạn có kinh nghiệm thi kế toán Agri chưa hả. Mình sắ thi Agri tháng 11/2011 này mà k biết năm nay ra kiểu gì nữa. Ai có đề thi mới nhất kế toán thì share mình với nhé email: hoangnhatruc@gmail.com tks so much ^^
Hi, mình chỉ tham khảo đc đề thi của các mem ub post lên vào mấy bữa trước nhưng đề này hình như đc thi vào năm 2008 lận, nếu bạn muốn tham khảo thêm thì vào giangblog.com nhe, trong đó có nhiều lắm. Thân,

Hình như họ ghi theo bản thông tin ứng viên đó bạn. Bạn xem lại xem, ko thì gọi chi nhánh hỏi thôi chứ sợ lúc đến so sánh với cmt thì cũng ko được vào thi ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên