Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mình không còn cái giấy biên nhận hồ sơ, hỏi lại mấy bác thu hồ sơ nhưng mà các bác ý bảo không sao đâu, vẫn được thi ấy mà

:)) Trùng lịch với VCB SGD rồi, bít chọn bên nào đây, nghe chừng có vẻ VCB công bằng và minh bạch hơn chăng???
M cũng đang trong hoàn cảnh tương tự đây. Sáng nay vừa cầm cái giấy dự thi VCB về thì nhận dc tin Agri thi vào mùng 6. Oạch h chả bít nên thi cái nào??? Nói VCB minh bạch hơn thì cũng chưa chắc

Mà sao 2 NH này phải kéo dài thời gian thi ra cả ngày thế nhỉ, tớ nghĩ chỉ trong 1 buổi sáng là xong hết, chứ làm j mà phải cả ngày?
Hix, địa điểm thi của VCB gần hơn, còn về nhà buổi trưa nghỉ ngơi đc, chứ của Agribank thì xa quá, chẳng lẽ lại vật vờ chờ đến chiều thi tiếp?

nó có nhiều sheet mà bạn, ở các sheet có hết đấy, đông khủng khiếp lun. hic

Vị trí Tín dụng chỉ tiêu 100, danh sách ứng viên 1530, tỷ lệ chọi 1:15, haizz

hic..bạn nào đi thi kế toán hôm 6-11 ko?trao đổi kinh nghiệm tí...nghe có vẻ khó khăn ghê..mà hình như ko phải thi tiếng anh ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên