Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

bạn nao giải câu 1 đề chắn chưa? mình giải ra là số tiền trả 1 kỳ ( 6 tháng ) là 0.5477 tỷ. sao thấy khác với đề quá? đề yêu cầu tính số tiền trả sau 1 năm luôn. bạn nào góp ý giùm mình với

cuối năm nhưng ở đây tính theo pp quy về dòng tiền đều- tính bằng excel thì là tính hàm PMT. 1 năm trả mà 2 kỳ nên cuối năm hay 6 tháng nó là 1 kỳ cả- âu cũng chỉ là cách đặt câu hỏi làm loạn tư duy thôi. còn câu 18 thì mình ko cho lương cán bộ. công nhân 500 tr vào nên chỉ cấp hmtd là 440tr. roa thì mình cũng 4.51 cơ mà lúc làm bài chỉ nhớ mang máng nên ko chắc đúng hay sai

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đây là đáp án đề chẵn tín dụng của mình, một số câu chưa làm được. các bạn góp ý thêm cho mình nha. cùng chia sẻ để thành cống *_^
1 b
2 a
3 a
4 nhóm 3 ( b,c )
5
6 c
7
8 b
9 b
10 a
11 c
12 c
13 b
14
15
16 e
17 c
18
19 a
20

Theo mình thì
2. d
3. b
5. b
15. d
18. a

(câu 14 & 20 mờ quá, ko đọc được đề)

bạn cho mình hỏi câu 1 bạn tính bằng cách nào vậy, share mình với?

bạn ơi có đề thi lun k?đáp an k thi po tay.nếu có ban post lên cho mọi người xem voi nha.cam on bạn nhìu

có bạn nào viết cách giải cho mí câu tính toán rùi post lên cho cả nhà tham khảo dễ hơn được hok?

T thi KV1 làm gì được mang đề ra khỏi phòng thi đâu. Ai có thời gian thì chép tay ra giấy nháp được phát thì còn chứ không thì bó cánh. Chiều thi tin còn không được phát giấy nháp, phải nháp trực tiếp vào đề thi.

hú hú hú, các anh chị em ở khu vực 1 và 2 thi cử thế nào rồi? có ai thi kế toán không cho tớ biết dạng đề với

đề đc att ở trang 23- ko chịu khó tìm mà cứ ngồi chờ ng khác chỉ đường thì kém năng động quá- thói quen chỉ đọc mấy reply chứ có chịu đọc lướt qua 1 lượt tý nào đâu

mình thi kỹ sư tin học, trong đó 40 điểm tự luận gồm 3 câu 2 câu đầu là các định nghĩa về ngăn xếp stack, cây nhị phân, câu 20 điểm về lập trình C hoặc pascal căn bản thôi, 60 điểm gồm 30 câu trắc nghiệm trong đó 15 câu về CSDL chủ yếu là access 15 câu về mạng

đề tin học của kỹ sư tin học thì chưa có ai post cả
còn đề tin học văn phòng thì do phía trên có em xinh tươi nên quên mất ko tác nghiệp. nc cung ko quá phức tạp vs các hàm ex như min max - len - if - count-

câu 20 đề chẵn mình nhớ nó như này: 1 trái phiếu mệnh quá 200 tr- giá mua là 120 tr, hỏi lợi thế kinh tế là: a, 80 tr - b, -80t - c, đáp án khác
câu 14: sổ tiết kiệm nào đc dùng để bảo đảm khản vay tại Ngân hàng
a- sổ tiết kiểm đang gửi tại chính ngân hàng đó
b- sổ tk đang gửi tại 1 NHTM khác
c- sổ tk đang đc dùng để bảo lãnh khoản vay tại chính NH đó

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên