Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

@chickenxinh89: tớ cũng đậu rùi ngày nào làm hồ sơ 2 đứa mình cùng đi hả. tớ TD416 nak, chi nhánh hải châu nhé cậu

---------- Post added 06-12-2011 at 08:59 PM ----------

@chickenxinh89: ban là TD320 hả.mình nghĩ vậy. hihi

Chào bạn, mình vừa đi phỏng vấn Agri Khu vực 1 hôm vừa rồi và đã có kết quả đỗ ^^. Ở vòng 2 khi vào thi thì bọn mình được bắt thăm chọn câu hỏi IQ, có 2 câu bạn ạ và có 10p để bọn mình ngồi làm. 2 câu IQ này với mình thì cũng ko quá khó, tuy nhiên mình lại trả lời sai mất 1 câu:p, hết thời gian 10p bạn sẽ lên nộp bài và đc các cô chú pv, ban đầu là cũng giới thiệu qua về bản thân, sau đó bạn nên trả lời theo kiểu mở để mình có thể đoán đc câu hỏi tiếp theo. Hôm nọ t thi thì có nhiều câu khi trả lời rồi mà các cô chú ý cứ hỏi xoáy sâu nên t mạnh dạn trả lời luôn là cháu là SV mới ra trường nên chưa có nhiều kinh nghiệm, phần này cháu xin phép đc tìm hiểu thêm.^^ Đấy là kinh nghiệm của t, hi vọng sẽ giúp ích đc cho bạn. Chúc bạn may mắn nhé!

Thế là kết thúc luôn KV5, 2 câu thì cả 2 đều có trên UB. Thanks all, chờ và đợi thôi.. :-$

---------- Post added 06-12-2011 at 09:48 PM ----------

Chào bạn, mình vừa đi phỏng vấn Agri Khu vực 1 hôm vừa rồi và đã có kết quả đỗ ^^. Ở vòng 2 khi vào thi thì bọn mình được bắt thăm chọn câu hỏi IQ, có 2 câu bạn ạ và có 10p để bọn mình ngồi làm. 2 câu IQ này với mình thì cũng ko quá khó, tuy nhiên mình lại trả lời sai mất 1 câu:p, hết thời gian 10p bạn sẽ lên nộp bài và đc các cô chú pv, ban đầu là cũng giới thiệu qua về bản thân, sau đó bạn nên trả lời theo kiểu mở để mình có thể đoán đc câu hỏi tiếp theo. Hôm nọ t thi thì có nhiều câu khi trả lời rồi mà các cô chú ý cứ hỏi xoáy sâu nên t mạnh dạn trả lời luôn là cháu là SV mới ra trường nên chưa có nhiều kinh nghiệm, phần này cháu xin phép đc tìm hiểu thêm.^^ Đấy là kinh nghiệm của t, hi vọng sẽ giúp ích đc cho bạn. Chúc bạn may mắn nhé!

Để năm sau các bạn tham khảo chứ KV5 thi xong hết cả rùi bạn àh

còn 4 ngay choi doi nửa.. sống trong hồi hôp. Cho hỏi các bạn đậu là co ket qua hoc tap giỏi, xuat sac.het ak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên