Kinh nghiệm PV vào ngân hàng Việt Á

Cho mình hỏi có ai Pv vị trí chuyên viên hỗ trợ tín dụng ở củ chi và nhận được thông báo đạt phỏng vấn không ạ. Mình mới nhận được thông báo đậu rồi vào chiều nay, nhưng bên nhân sự họ nói phải chờ trình cấp trên phê duyệt mới biết được khi nào đi làm. Mình không biết có phải chờ lâu không (do mình cũng có tìm hiểu và thấy hầu như là ai được thông báo đậu cũng phải chờ lâu hết)
Cảm ơn mọi người

Mình mới đi phỏng vấn nhanh vị trí kho quỹ ở chi nhánh Bình Thuận sắp khai trương. Tổ chức pv ở hội trường Ngân hàng Nhà nước nên vui phết các bạn ạ, toàn là hồ sơ của người trong NHNN đưa lên không :)) Những ai hồ sơ "ngoài" thì cứ xác định 5' là xong nhé :))

Mình mới đi phỏng vấn nhanh vị trí kho quỹ ở chi nhánh Bình Thuận sắp khai trương. Tổ chức pv ở hội trường Ngân hàng Nhà nước nên vui phết các bạn ạ, toàn là hồ sơ của người trong NHNN đưa lên không :)) Những ai hồ sơ "ngoài" thì cứ xác định 5' là xong nhé :))
sao bạn biết toàn là hồ sơ của người trong NHNN hay vậy???

Cho mình hỏi có ai Pv vị trí chuyên viên hỗ trợ tín dụng ở củ chi và nhận được thông báo đạt phỏng vấn không ạ. Mình mới nhận được thông báo đậu rồi vào chiều nay, nhưng bên nhân sự họ nói phải chờ trình cấp trên phê duyệt mới biết được khi nào đi làm. Mình không biết có phải chờ lâu không (do mình cũng có tìm hiểu và thấy hầu như là ai được thông báo đậu cũng phải chờ lâu hết)
Cảm ơn mọi người
Bạn đã được thông báo đi làm chưa, mình cũng mới nhận thông báo đậu rồi cũng chờ trình cấp trên phê duyệt giống bạn, không biết chờ bao lâu, có khi nào cấp trên không duyệt không? lo quá!!

Mình nhận dc điện thoại thỏa thuận lương rồi mà chưa thấy gọi đi làm, nghe bảo còn phải trình ký nữa. K biết thông thường sau bao lâu khi thoả thuận lương qua đt thì dc gọi đi làm nhỉ? Ai dc gọi rồi trả lời mình với.
bạn đã được gọi đi làm chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back