Khu nào đang bán hàng đông sale off nhỉ?

GGSN

Verified Banker
Tình hình là mình đang định đi sắm ít đồ mùa đông sale off. Định mua hàng tốt, măc công sở và đi chơi các bạn ạ, nói chung là đứng đắn 1 tí. Trước Tết thì khu Hàng Đào xả hàng mà mình lại ko đi dc. H thì hết xả r. Ban nào biết khu nào đang sale off nhiều thì cm cho mọi ng cùng biết nhé. Nếu có cả khoảng giá từng mặt hàng thì quá tốt luôn. Ace ta sẽ thêm lựa chọn cân nhắc! Have fun!

mình thấy mấy cửa hàng ở Chùa Bộc có giảm giá nhiều áo phao và măng tô đó bạn, giá chỉ còn từ 50-70% thui

Mình vừa lượn Hàng nón về, cũng có vài món khá ưng ý, nhưg chưa quyết . Bạn cũng có thể tham khảo nhé. Vì có nhìu cửa hàng đáng sale từ 10-50% lắm :D
Have fun !

Chùa Bộc mình nghĩ là nên cẩn thận, xem xét kỹ trước khi mua, nếu ko bạn sẽ mua phải đồ có các sai sót là một, hai là có thể giá đã đội lên rùi lại báo sale :-s. Nhà mình ở gần Chùa Bộc nhưng mua đồ ở đấy ít lắm.

:-? mua đồ cũng khó nhỉ. chả biết khu nào nữa

Vest kiểu Hàn bây giờ mấy cửa hàng bên énbac bán tầm 300k -500k, trông cũng được lắm, nhưng ko biết chất liệu thế nào

có của hàng vest hàng thùng trên Thợ Nhuộm. 250k 1 cái, ko phải ko phải loại nghịch quá. Trông lịch sự vải cũng đẹp nhé :D mới điều tra dc các bạn ở. Bạn nào biết khu nào sale off đồ mùa đông ko nhỉ?

có của hàng vest hàng thùng trên Thợ Nhuộm. 250k 1 cái, ko phải ko phải loại nghịch quá. Trông lịch sự vải cũng đẹp nhé :D mới điều tra dc các bạn ở. Bạn nào biết khu nào sale off đồ mùa đông ko nhỉ?

Check hàng chưa bạn ơi, có ảnh k :D Hoặc là cho cả nhà xin địa chỉ với, chứ cứ có chỗ sale mà k có địa chỉ thi >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên