Kết quả phỏng vấn

Tớ mới nộp hôm qua thấy 30/6 mới hết hạn mà bạn đã lo trượt rồi, nhưng mà bạn nộp có mail xác nhận không vậy, sao tớ chả thấy gì

ko có mail xác nhận đâu bạn mình thi từ 28/5 mà giờ chưa có gì chắc tạch rồi

ko có mail xác nhận đâu bạn mình thi từ 28/5 mà giờ chưa có gì chắc tạch rồi
Tốt nhất bạn gọi lên nhân sự hỏi ấy cho chắc :D, bạn nộp đợt nào vậy, có phải đợt hết hạn 30.6 này không mà sao bạn được phỏng vấn rồi, phỏng vấn họ hỏi gì vậy bạn

Hôm đấy hỏi anh nhân sự a ấy bảo 14 ngày mà h là 21 ngày thì chắc tạch rồi, pv thì hỏi về bản thân công việc hiện tại, làm thế nào huy động 2ty/tháng mình nói gì ngta sẽ hỏi theo cái mình nói mỗi ng pv một kiểu ko giống nhau đâu có ng pv nghiêp vụ nữa

Hôm đấy hỏi anh nhân sự a ấy bảo 14 ngày mà h là 21 ngày thì chắc tạch rồi, pv thì hỏi về bản thân công việc hiện tại, làm thế nào huy động 2ty/tháng mình nói gì ngta sẽ hỏi theo cái mình nói mỗi ng pv một kiểu ko giống nhau đâu có ng pv nghiêp vụ nữa
Cảm ơn chia sẻ của bạn nhiều nhé, hy vọng mình lọt vòng hồ sơ đến vòng phỏng vấn được như bạn thì mừng quá, thất nghiệp lâu quá rồi

Tớ mới nộp hôm qua thấy 30/6 mới hết hạn mà bạn đã lo trượt rồi, nhưng mà bạn nộp có mail xác nhận không vậy, sao tớ chả thấy gì
Bạn qa vong Cv là được vào vòng test rùi vào vòng pv, mỗi vòng cách 1 tuần, tuần nào cũng có pv ngày t6 thì phải
Mình pv 12/6 mà hnay đúng tuần rùi, gọi chị nhân sự chị bảo khoảng 1 tuần là có kq hà, chắt tạch rùi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên