Kết quả phỏng vấn nhân viên kiểm tra kiểm soát nội bộ, Eximbank ngày 24/12

các bạn ơi, mình vừa nhận được thông báo thứ 5 tuần này đi thi tuyển KSNB ở 91B Nguyễn Thái Học Hà Nôi, các bạn có biết thi viết của KSNB Eximbank thi về vấn đề gì không? trắc nghiệm hay tự luận không?
Cảm ơn mọi người rất nhiều
mình cũng mới nhận dc điện thoại của hội sở hôm qua...hoang mang quá, k biết phải học j đây :(

mình cũng mới nhận dc điện thoại của hội sở hôm qua...hoang mang quá, k biết phải học j đây :(
nói thật là mình không biết tí gì về ngân hàng luôn, trước mình học kế toán đến kế toán ngân hàng cũng ko học :))
mà hình như hopom đi thi phải đem theo 1 bộ hồ sơ nữa à bạn, mình apply online mà hôm anh ý gọi ồn quá mình ko nghe rõ @@

nói thật là mình không biết tí gì về ngân hàng luôn, trước mình học kế toán đến kế toán ngân hàng cũng ko học :))
mà hình như hopom đi thi phải đem theo 1 bộ hồ sơ nữa à bạn, mình apply online mà hôm anh ý gọi ồn quá mình ko nghe rõ @@
mình ko thấy anh ấy bảo gì, chỉ thấy bảo mang theo CMND, máy tính và bút thì phải....hì hì mình nộp bản cứng :D

Mình cũng thế bạn ạ :) TE="hangocquang, post: 725999, member: 9722"]các bạn ơi, mình vừa nhận được thông báo thứ 5 tuần này đi thi tuyển KSNB ở 91B Nguyễn Thái Học Hà Nôi, các bạn có biết thi viết của KSNB Eximbank thi về vấn đề gì không? trắc nghiệm hay tự luận không?
Cảm ơn mọi người rất nhiều[/QUOTE]
Minh

Bạn ơi, mình cũng đc gọi mai đi thi ở 91B Nguyễn Thái Học nè. Họ kêu mang một bộ hồ sơ cơ mà thông tin ứng viên có phải điền lại k ta? Mai mấy giờ ý nhỉ.
Mang theo CMTND nữa hả?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back