Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

Các trường hợp xét tuyển và tuyển thẳng đã yên vị hết rồi. Còn kế hoạch tuyển dụng cụ thể thế nào mình ko biết, nhưng các chi nhánh đều đã nộp và xin số chỉ tiêu thi tuyển. HD năm nay tuyển 4, 3 tín dụng và 1 kế toán

Bạn ơi biết chi nhánh NĐ chỉ tiêu tuyển thế nào ko share mình với.Tks

Mọi người có biết các chỉ tiêu xét tuyển và tuyển thẳng thường tháng mấy sẽ đi làm không?

NĐ thì mình ko biết bạn à. Cái này mình đọc trong văn bản nội bộ của tỉnh mình mới có. Nhưng có vẻ kế hoạch tuyển dụng sắp bắt đầu rồi đấy, như năm ngoái mình thi thì hnhu cuối t9 bdau kế hoạch nộp hồ sơ, đầu t11 thì thi

- - - Updated - - -

Mọi người có biết các chỉ tiêu xét tuyển và tuyển thẳng thường tháng mấy sẽ đi làm không?

Cái này chi nhánh xét tuyển và tuyển thẳng rồi còn nộp lên trung ương, ở TW tùy tình hình,nếu thuận lợi thì 1-2 tuần sẽ có quyết định tuyển dụng. Xuống tỉnh thì tỉnh tự quyết, chủ yếu chọn ngày đẹp thôi bạn à :D

tình hình là năm nay agribank chắc sẽ có tuyển dụng đó, mà chẳng biết tháng 11 hay 12 thi nữa, không biết năm nay chỉ tiêu có nhiều không ta? hjx

Theo thông tin tớ hỏi phòng nhân sự thì năm nay tuyển và phải thi tập trung giống năm ngoái, còn chỉ tiêu thì chưa biết được tùy thuộc vào các tính gửi lên, còn thời gian thì khả năng rất cao là tháng 10 có tin vì chỉ tiêu tỉnh tớ đã gửi lên TW rồi nên có thể sẽ nhanh thôi.

Năm nay tùy vào tỉnh có chỉ tiêu thì tự tổ chức thi tuyển, còn xét tuyển con can bộ làm việc trên 15 năm thì k tính vào chỉ tiêu. Ở tỉnh mình có 11 ct, hết ngày 15/10 hết hạn nộp hồ sơ dự kiến cuối tháng 10 sẽ thi. k có thi tập trung, mình đã nộp hồ sơ rùi và đã đc thông báo

đọc 2 comment gần nhất của 2 bạn thì trái ngược nhau, chả hiểu thế nào nữa, cơ mà h kinh tế khó khăn, cứ đợi chờ thế này mệt mỏi quá :|

Bạn ở tỉnh nào vậy?hihi. đang hóng tin mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì, [-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back