Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

hôm nay được gặp bác trưởng phòng nhân sự và bác giám đốc. ối giời ơi ! gặp xong về nhà mặt buồn thui; ruòi t cũng ko buồn xua. có lẽ tấm bằng ĐH chính quy của mình mang vào triển lãm sau nay cho con cháu chiêm ngưỡng thôi. dự là sang nhật 1 chuyến cho bớt buồn...

hôm nay được gặp bác trưởng phòng nhân sự và bác giám đốc. ối giời ơi ! gặp xong về nhà mặt buồn thui; ruòi t cũng ko buồn xua. có lẽ tấm bằng ĐH chính quy của mình mang vào triển lãm sau nay cho con cháu chiêm ngưỡng thôi. dự là sang nhật 1 chuyến cho bớt buồn...

gặp 2 bác đó nói j vậy bạn?

mùng 5/9 chốt các chỉ tiêu tuyển thẳng và xét tuyển để đưa lên TW.sau khi xét tuyển xong mà còn thừa chỉ tiêu hoặc chỉ có ít chỉ tiêu mà quá nhiều hồ sơ xin xét thì sẽ cho toàn bộ đi thi.
Các chi nhánh tự quyết việc xét tuyển bạn ạ, nếu trên 10 hồ sơ mới phải chuyển lên TW. Và vẫn thi tuyển. Tương tự, trên 10 hồ sơ mới phải thi trên TW, dưới 10 hs thì chi nhánh tự sướng.

mùng 5/9 chốt các chỉ tiêu tuyển thẳng và xét tuyển để đưa lên TW.sau khi xét tuyển xong mà còn thừa chỉ tiêu hoặc chỉ có ít chỉ tiêu mà quá nhiều hồ sơ xin xét thì sẽ cho toàn bộ đi thi.
và tùy thuộc từng Chi nhánh chốt thời gian nộp hồ sơ bạn ạ. Không như bạn nói đâu. năm nay các chi nhánh chịu áp lực lớn từ hồ sơ ở Hà Nội gửi về, vì Hà nội ko tuyển nhưng phải nhận hồ sơ gửi về.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên