Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

ở đây có bạn nào không phải là con em trong ngành không vậy ? điểm danh cái nào các bạn.\:D/

Bạn ơi, NH sẽ tổ chức thi tập trung, ở tất cả các tỉnh luôn hả bạn?

có một đợt thi tập trung bạn à.mình nghe bác trưởng phòng tổ chức tỉnh mình nói vậy.vừa được nới chuyện với bác ấy tối nay.thông tin sẽ có trong cuối tháng tại web NHNN0 bạn nhé

- - - Updated - - -

Bạn khacdungvt o BL pk? ban nop vi tri nao z?

mình ở miền bắc bạn ơi ! BL đang tuyển đo bạn; bạn có tham gia không vậy ?

- - - Updated - - -

Cái vấn đề xét tuyển thì mình ko rõ, mình chỉ biết tỉnh mình sắp thi thui

tỉnh mình đang xét tuyển rồi; tiếc là mình không phải con em trong nghành.khổ thật

- - - Updated - - -

Cái vấn đề xét tuyển thì mình ko rõ, mình chỉ biết tỉnh mình sắp thi thui

tỉnh mình đang xét tuyển rồi; tiếc là mình không phải con em trong nghành.khổ thật

àh, mình cứ tưởng bạn ở BL, if đợt này tuyển rồi đợt tuyển tập trung liệu những tỉnh này có thi nửa ko? Hay là đợt này dành cho con em trong ngành

Nghe bảo tỉnh mình đang thông báo để xét tuyển cho con em trong ngành. còn khi nào tới lượt dân đen thì chưa thấy gì,

Nghe bảo tỉnh mình đang thông báo để xét tuyển cho con em trong ngành. còn khi nào tới lượt dân đen thì chưa thấy gì,

Như bạn khacdungvt nói trên ý :)

- - - Updated - - -

Như bạn khacdungvt nói trên ý :)

Bây h các chi nhánh đang thực hiện xét tuyển nội bộ cho con em trong ngành. Xong đợt này tỉnh nào vẫn thiếu sẽ tiếp tục thi tuyển tập trung như những năm trước. Ở chỗ tớ đợt này xét tuyển ,hồ sơ đông như quân Nguyên, chắc cũng chen nhau vỡ mặt mới vào đc. Haizz :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên