VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Có bạn nào ứng tuyển rồi ko. sao mình tại tkhoản rồi vào mục Ứng tuyển tại đây, nhưng ko tìm thấy đợt tuyển dụng tập trung 2 này để ứng tuyển nhỉ

Các bác cho em hỏi, em không phải quê Hải Phòng nhưng mà em muốn ứng tuyển ở HP thì có cơ hội nào cho dân ngoại tỉnh như em không???????????

A Cocghe cho em hỏi, như đợt 1 viettin có ghi rõ là tuyển kinh nghiệm và không kinh nghiệm có chỉ tiêu rõ ràng, đợt 2 này lại ghi chung chung k nói rõ là kinh nghiệm hay không kinh nghiệm vậy là sao vậy ạ?
Uh em. Được hiểu là Vietin nhận hồ sơ của cả ứng viên có kinh nghiệm và chưa có kinh nghiệm cho các vị trí này. Cách này giống với Vietcom, BIDV, Agribank em ạ.

Các bác cho em hỏi, em không phải quê Hải Phòng nhưng mà em muốn ứng tuyển ở HP thì có cơ hội nào cho dân ngoại tỉnh như em không???????????
Nếu không ứng tuyển ở Hà Nội hoặc tỉnh em thì em hoàn toàn có thể ứng tuyển ở Hải Phòng. Cơ hội là có nếu em thể hiện được mình em nhé.

Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam (VietinBank) là Ngân hàng thương mại số một tại Việt Nam với số vốn điều lệ và quy mô tổng tài sản lớn nhất, tốc độ tăng trưởng cao nhất và lợi nhuận dẫn đầu Ngành Ngân hàng.
Mình có ý kiến với admin nên sửa lại đoạn trên nhé, vì theo báo cáo thường niên 2015 các chỉ tiêu tổng tài sản, lợi nhuận của Vietinbank đều kém hơn BIDV.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,550
Thành viên mới nhất
mkbetbiz
Back
Bên trên