VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Tư vấn tài chính mình ko rõ bên vietin ntn lắm
Nhưng bên MB đoi KHCN bao giờ cũng có 1 bạn nữ ở dưới sàn để tư vấn KH, gọi là tư vấn viên (khác GDV nha) bạn này vd có KH tới có nhu cầu gì về tín dụng thì gt, rồi support đội KHCN này nọ. Kh vô gửi tiền với thanh toán gì đó đuong nhiên ko liên quan
Nói nôm na 1 chuyên gặp Kb để tư vấn, hầu như ko xử lý hồ sơ.
Hi vọng giúp đc các bạn 1 phần

M cũng thế, qhkd doanh nghiệp lẻ, mình tên Dũng ở LT. Nhớ hôm phỏng vấn có mấy người thôi chắc là có những bạn được đặc cách vòng 1 :) Bạn nhà ở đâu, có hiểu nhiều về tỉnh ko cho t xin ít tài liệu
T ko có tài liệu ý, ko bk vòng hai có hỏi về tỉnh nhiều ko. Ko bk ôn thế nào.

HNăm ngoái t phỏng vấn, thì dc hỏi về ba mảng​
1. Nh câu hỏi phổ biến chung khi đi pvan, bám vào cv của mình.
2. Kiến thức chuyên môn thì dc hỏi mấy văn bản luật hót mới ban hành thông tư 09, 02.... hỏi như theo kiểu hỏi nhanh đáp gọn ( cái này ko ôn nên die)
3. Hỏi kỹ năng xử lý tình huống: khi 1 khách hàng từ chối mua hàng thì làm tn để thuyết phục họ. ^^
Hihi, cac ban góp ý trl câu hỏi với. Hehe

Mình mới nhận được điện thoại của anh Trưởng phòng TCHC hỏi nhận được email gọi đi phỏng vấn chưa? Cơ mà mình vẫn chưa nhận được mail gì cả, chắc hệ thống nhập nhầm địa chỉ mail của mình thật rồi, giờ biết khi nào phỏng vấn mà đi đây :(
Trước bạn nhận được tin nhắn trước ngày thi viết lâu không vậy?
Nttran1102 ơi! bạn nhận được mail chưa? Anh TP cũng gọi mình nhưng mình chưa nhận tm hay mail gì cả! Hic:(:(:(

chưa thấy ai thi vào kỹ sư điện toán (IT) được gọi mời đi PV nhỉ? nếu có nhá cho anh anh chị em biết với nhé
Vị trí pháp chế, thẩm định, It có mail chưa các bạn? Sao toàn thấy qhkh với gdv có mail mà m vẫn chưa thấy đâu là sao :(
IT - Đăk Lăk chưa nhận đc mail . ae nào thi IT nhận đc rồi lên tiếng dùm cái . chân thành cám ơn !

Điện toán chưa có lịch thi hả mọi người? báo pass vòng 1, có trong danh sách vòng 2 mà chưa nhận được mail, tin nhắn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên