VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Được gọi pv rồi à???
Mình nộp Thẩm định tại CN Hoàng Mai mà cũng chưa thấy email gọi. Hồ sơ mình đủ cả, k có chứng chỉ tin học và TA.
Chả nhẽ gần 3 năm kinh nghiệm lại k bằng 2 cái bằng đi mua à?:|

lúc đi nộp mình nộp cái bằng ielts thì bị trả về vì chứng chỉ bằng TA phải có bàn dịch công chứng :)) hình như chưa có ai nộp HK có mail cả, đỡ lo đi phần nào :p

Được gọi pv rồi à???
Mình nộp Thẩm định tại CN Hoàng Mai mà cũng chưa thấy email gọi. Hồ sơ mình đủ cả, k có chứng chỉ tin học và TA.
Chả nhẽ gần 3 năm kinh nghiệm lại k bằng 2 cái bằng đi mua à?:|
Đắng lòng cán bộ NH tiếc xiền mua 2 cái chứng chỉ để hoàn thiện hồ sơ:)). Chưa có email đâu chú, những bạn có email là những bạn nộp QHKH & những CN gửi email là những CN tổ chức PV sớm. Các vị trí khác đều chưa có mà:D

lúc đi nộp mình nộp cái bằng ielts thì bị trả về vì chứng chỉ bằng TA phải có bàn dịch công chứng :)) hình như chưa có ai nộp HK có mail cả, đỡ lo đi phần nào :p
Thêm 1 trường hợp cho thấy rất nhiều CN thêm/bớt yêu cầu so với yêu cầu chung. Thông tin từ HO thì chứng chỉ TA quốc tế chỉ cần photo, đi nộp tại CN thì CN bắt dịch thuật công chứng. Làm việc với người hay xảy ra trường hợp "hành là chính":D

Chịu khó lội page bạn nhé. Vị trí QHKH là vị trí có nhiều thông tin để tham khảo nhất, ứng viên phù hợp với vị trí này cũng phải là những bạn thể hiện sự chủ động trong mọi việc. Bạn lại thể hiện sự bị động ở một việc tối thiểu thế này :|
Cảm ơn b đã góp ý. MÌnh chỉ là tò mò muốn biết mọi ng ôn những gì để xem bản thân mih ôn còn thiếu gì không thôi.

Mọi người cho em hỏi là Ai qua vòng hồ sơ là có mail thông báo hết rồi ạ? Sao em chả nhận đc gì :(( Có khi nào em tạch rồi không ạ? Hôm nộp hồ sơ em cũng không có chứng chỉ tin học vs t.A gì cả. Tại em mới năm cuối, chưa ra trường :(
Mình nộp chi nhánh 12 TP.HCM nè, lúc mình đi nộp trước mình có 3 người nộp, không có bằng tin học, anh văn là không nhận luôn :)).
Chi nhánh hơi khó :)).

Mình nộp ở Thái Nguyên, chi nhánh Lưu xá, cũng vừa đc thông báo đi pv ngày t7 này. Theo như thông tin bên í nói là năm nay pv 2 lần, 1 ở chi nhánh, 1 lần ở Hội sở đối vs vị trí QHKH

[

mình có bạn nộp ở chi nhánh Cửa Lò nói vậy. Nghe nói Cn Nghệ An cũng thế. :( :(. Chi nhánh Cửa Lò có lịch pv rồi đấy bn. Bn lúc nào pv báo mình với nhá
Ok bạn. Mà vị trí gdv sx thi test sau, thấy chị ở phòng hành chính nói vị trí QHKH pv ở chi nhánh nên sẽ sx để pv trước. Cố chờ hết tuần này xem sao :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên