VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

anh @cocghe266 ơi cho e hỏi vị trí tác nghiệp là làm gì vậy anh? sao e ko thấy yêu cầu hay mô tả công việc vị trí tác nghiệp. Anh giải đáp hộ e vs ạ, e đang định apply vào vị trí đó. e cám ơn anh

hI ALL
Cho mình hỏi tí. yêu cầu kinh nghiệm thì hiểu rằng kinh nghiệm trong ngành ngân hàng hay có thể ngoài ngành vậy mọi người. Cảm ơn

mọi người cho mình hỏi cái vụ bằng liên thông có nộp đc không với.?

Mình ở BA....LT không được thi sao,thông tin chắc chắn không bạn, dù trên bảng điểm với bằng không ghi, nhưng lúc nộp họ xét hồ sơ thấy bảng điểm có nửa số môn thôi là họ cũng biết.
À bên BUH này LT kiểu mới phải thi lại ĐH cho công bằng nên nếu đậu vào trường chính sách như CQ luôn, các môn đã học ở CĐ sẽ xét chuyển qua bảng điểm ĐH, học tiếp các môn chung với các khóa CQ vào ban ngày nên văn bằng bảng điểm , quyền lợi không có sự khác biệt, đầy đủ hết, hy vọng các anh/chị nhân sự Vietinbank có sự nhìn nhận khách quan với LT bây giờ

hI ALL
Cho mình hỏi tí. yêu cầu kinh nghiệm thì hiểu rằng kinh nghiệm trong ngành ngân hàng hay có thể ngoài ngành vậy mọi người. Cảm ơn
Trong ngành NH thì được ưu tiên hơn tí lúc xét hồ sơ và lúc cân nhắc ký hợp đồng nhưng nhược điểm là càng có kinh nghiệm thì lúc pv càng dễ bị xoáy sâu vào những vấn đề khó. Còn kinh nghiệm ngoài ngành thì cũng phải thể hiện được yếu tố phù hợp với cv mới, không thì cũng chẳng khác gì mới ra trường. Vì có kn hay không hình như đều phải thi viết hay sao đó, BIDV cũng thế :D

Có ai nộp CN Đông HN ko? :D, chưa có kn thì phải chịu khó xa rời trung tâm tý vợi :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên