VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

....mình gọi về chi nhánh họ bảo vẫn chưa có kết quả là sao :( bảo vẫn đợi tin nhắn với email chứ :((

Cả nhà ơi. Chi nhánh Hà Nội vừa gọi điện đấy, chị ý nói chiều này lên gặp mặt giám đốc ở chi nhánh

nghe tin sét đánh ngang tai khi gọi lên hội sở bảo ko có tên trong ds trúng tuyển, tại sao?? Mình trả lời fv tốt mà,
vòng test đc thứ 2 cơ, mấy cô khen bảo vô vietinbank ko có ai nuông chiều đâu nha fai cố gắng tự mình, zị mà, ko tin đc dù đó là sự thật.

Chị ý gọi lúc 2h ý bạn ah. Chị ý hỏi có ở Hà Nội không, Nếu ở Hà Nội thì chiều lên gặp để giám đốc nhìn mặt

Mình cũng vừa được gọi chiều nay lên chi nhánh HN - nhưng m đang ở quê nên xin lùi lịch hẹn lại- bạn lên gặp có gì quan trọng nhắn lại cho m với nhé.
Thân!
Cả nhà ơi. Chi nhánh Hà Nội vừa gọi điện đấy, chị ý nói chiều này lên gặp mặt giám đốc ở chi nhánh

Ban Linh cho moi ng biet so dt de hoi ket qua voi.
hức. vừa ra ngoài tí các bạn thông cảm. mình gọi theo số 0438266864. đáy là số của cn tp HN. các bạn tìm lại cái đường link có 1 bạn gửi số đt contact các chi nhánh. hức, e bị gọi lên 4h chiều nay lam j ý. lo quá:(( có bác nào ở các chi nhánh lên gặp các a/c ý chưa? Ng ta hỏi hay yêu cầu j vậy:-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,722
Thành viên mới nhất
i3ean Nguyen
Back
Bên trên