VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

ngày mai có lẽ điện thoại phải để bên người 24/24 mất rồi, ngày mai sẽ quyết định phần lớn tới những dự định của mình

sao ko co bạn nào trong miền nam comment hết vậy trời, trong nam thi cũng nhiều mà hem có ai suốt ruột hết vậy, hay tại mình quá nôn?????????????????????????????????????????????????????

Hic, mình vừa được viettin bank gọi điện thoại, hic, chẳng nghe rõ gì, đoạn đầu k nghe rõ gì cả, chỉ nghe thấy đoạn cuối họ bảo bên chi nhánh Nam Định đang thiếu NVQHKH e có sẵn sàng đi không. Hic, không nghe rõ đoạn trên chỉ láng máng e cái gì đó nước ngoài( vì mình thi CVQHKH có yếu tố nước ngoài mà). Hic, thế đành nói em sẵn sàng vì cũng gần quê e Thái Bình. hichic. chị ấy gọi lỡ 1 lần, lần 2 không nghe rõ, lần 3 được câu được câu chăng nên đành nói thế vì không rõ mình có trúng tuyển NVQHKH có yếu tố nước ngoài không. Bạn nào được gọi như mình không???
Hì, chào bạn. Theo bạn mô tả lại cuộc gọi của bạn thì, mình đoán là bạn đã...ko đủ điểm đậu vào vị trí NVQHKH yếu tố nước ngoài j đó mà bạn thi, nhưng bạn dc xét vớt qua vị trí ở Nam Định rồi đấy. Thôi dù gì cũng chúc bạn sẽ có việc làm như mong đợi, được vào làm ở "Ngân hàng trả lương bình quân cao nhất hệ thống" và dc "trải nghiệm" ở đây để còn lên UB chia sẻ cho những bạn thi vào Vietin những đợt sau nhé ^^

Hì, chào bạn. Theo bạn mô tả lại cuộc gọi của bạn thì, mình đoán là bạn đã...ko đủ điểm đậu vào vị trí NVQHKH yếu tố nước ngoài j đó mà bạn thi, nhưng bạn dc xét vớt qua vị trí ở Nam Định rồi đấy. Thôi dù gì cũng chúc bạn sẽ có việc làm như mong đợi, được vào làm ở "Ngân hàng trả lương bình quân cao nhất hệ thống" và dc "trải nghiệm" ở đây để còn lên UB chia sẻ cho những bạn thi vào Vietin những đợt sau nhé ^^

Chào bạn, mình ko biết bạn đang làm gì và ở NH nào nhưng mình nghĩ bạn cũng ko nên nói cái giọng đó chứ, nghe "sặc mùi" lắm. "Trải nghiệm" thế nào thì mọi người ở đây cũng đang trong tâm lý chờ đợi có được việc làm, bạn cần thiết phải nói cái giọng đó ko? :) Có vẻ bạn ko phải là người thi đợt này, vậy thì cũng ko cần bạn phải vào đây "chia se kinh nghiệm" đâu, cảm ơn nhiều nhé :)

Đỗ là đỗ, trượt là trượt, đây là xin việc làm chứ có phải thi đại học đâu mà có suất xét vớt hả ông thần. Chả NH nào làm như vậy vì nó rất dễ hiểu nhầm gây mất uy tín. Đọc kĩ và suy nghĩ trước khi cm chứ :(. Mình thì mình thấy khả năng là đã có đủ chỉ tiêu nhưng chắc có thêm 1 2 suất COCC gì đấy nên mới có sự điều chuyển như thế

Hôm qua mình cũng vừa được gọi và nói một hồi nghe được câu bạn không đủ điểm đậu và Cn 10 TPHCM. Nhưng hiện có một số CN khác tại TPHCM đang có nhu cầu tuyển dụng vậy bạn có sẵn sàng không? Mình trả lời có cái bà chị kia kêu vậy thì HS của bạn sẽ được chúng tôi xem xét lại. :( chẳng biết số phận sẽ như thế nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên