[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

cái cảm giác này...úi cha là...mình thi cn biên hòa đồng nai..ai có mail rồi thì xin nói mình 1 câu mình đi thi ngân hàng khác,..chứ rớt hay đậu chả biết mà cứ thấy run run...kaka

cảm giác sốt ruột thật =)), mình vẫn nhớ như in hôm thi, làm cái đề logic, ngu si cứ để chừa lại câu hỏi mà k điền, xong đến lúc đang nghĩ linh tinh, hết xừ thời gian, còn 3 câu chưa điền :(((((( , mình bị dính đề con ruồi =))
" Thành đi từ A-->B, V=50km/h, Nam đi từ B-->A, V=30km/h, AB=100km/h, con ruồi bay liên tục từ thành --> Nam rồi từ Nam--> thành, V=100km/h, hỏi lúc thành và nam gặp nhau ruồi bay được bn km" =)))) câu này củ chuối ko thể đỡ được, đơn giản nhưng móc nhau quá T_T, cầu trời cầu phật cho a c e nhận được mail phỏng vấn hết, cả mình nữa :X, ước gì............................

=)) IQ toàn câu lừa tình mà =)) Nhưng phải nói là cái màn chờ đợi này còn sốt ruột và căng thẳng hơn cả lúc trước và trong khi thi =))

đề con ruồi cũng không khó mà do bạn hom trước cho đề thiếu, làm mình tưởng khó lắm, không thèm suy nghĩ vì sợ hết giờ, trên đường về nghĩ ra thấy dễ,tức ơi là tức, huhu

đề con ruồi cũng không khó mà do bạn hom trước cho đề thiếu, làm mình tưởng khó lắm, không thèm suy nghĩ vì sợ hết giờ, trên đường về nghĩ ra thấy dễ,tức ơi là tức, huhu
Mình tưởng cái cấu ý các bạn ấy giải cả ra rồi mà ;))

Sốt ruột từ hôm qua đến chừ, ngồi ăn cơm cũng ko ngon. Hi vọng đặt vào nhiều quá nên bg mới khổ vậy hic hic

câu này mình chỉ tính thời gian 2 thằng cu đi để gặp nhau. rồi nhân với vận tốc bay của con zùi...xong,,con ruồi bay thế nào kệ nó..quãng đường = t*v thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,911
Thành viên mới nhất
phongthohoanggi
Back
Bên trên