[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

cứ bình tĩnh ôn thi đi cả nhà ạ, đến lúc có mail là đi thi thôi, hóng mãi mệt quá

mọi người cho mình hỏi năm nay hình thức thi vẫn là thi viết hả ,hay là trắc nghiệm trên máy, biết rõ hình thức thi để có kế hoạch ông tập cho phù hợp và hiệu quả, đợt tuyển dung tạp trung toàn hệ thống này chắc cuối tuần sau là thi đó, những ai được nhận hồ sơ với lệ phí thi rồi thì cú tập trung ông thi đi, lúc nào có thông báo thì đi thi thôi :))

mọi người cho mình hỏi năm nay hình thức thi vẫn là thi viết hả ,hay là trắc nghiệm trên máy, biết rõ hình thức thi để có kế hoạch ông tập cho phù hợp và hiệu quả, đợt tuyển dung tạp trung toàn hệ thống này chắc cuối tuần sau là thi đó, những ai được nhận hồ sơ với lệ phí thi rồi thì cú tập trung ông thi đi, lúc nào có thông báo thì đi thi thôi :))

tớ cũng thắc mắc giống bạn này, thấy các bạn trong Cần Thơ thi máy. Nhưng tớ nghĩ với lượng HS khủng như vậy, tập trung cả khu vực thì chắc ko đủ máy mà thi trực tuyến.

cho mình hỏi nhờ tí là Vietcom Bank tuyển hôm 26 - 28/6/2012 vừa rồi ở Hà Nội , có bạn nào nộp hồ sơ thì đã có mail chưa ?
còn Vietin ở HN thì đọc comment của các bạn thì chắc ở HN phải chờ thêm thời gian . Còn Vietcom Bank thì mình không thấy topic nào để hỏi nên vô đây hỏi nhờ các bạn !

Vietcombank thì bạn cứ từ từ mà đợi :D
vòng hồ sơ của nó là 1 tháng. cách ngày thi viết tầm 4 ngày thì nó gọi mình lên nhận giấy báo dự thi qua tin nhắn điện thoại nhé ^^

Wating...........
Tất cả phải kiên nhẫn chờ đợi. Cứ bình tĩnh, từ từ. Khả năng cao là khu vực miền núi và đồng bằng phía Bắc phải đến tháng 8 mới thi cơ.:))

Mình cũng thi ở CN Quảng Ninh đây, đợi mãi cũng chưa có thông tin j, mặc dù cũng chưa ôn cái j cả :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên