[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Các bạn cho mình hỏi "Sơ yếu lý lịch có dán ảnh 4x6, có dấu xác nhận của chính quyền địa phương hoặc cơ quan đang công tác" nghĩa là phải về quê xin dấu xác nhận ah :( đang trên HN lóc cóc về quê thì phiền quá. Có bạn nào nộp đc rùi trả lời giúp mình với
Ukm bạn ạ. Phải về quê xin thôi. vì trong đó có cả thông tin về gia đình bạn mà. Phải chính quyền địa phương nơi đăng ký hộ khẩu mới xác nhận được. Trên sơ yếu phải có ảnh 4x6 để đóng dấu giáp lai thì họ cũng mới xác nhận cho nhé. Bây giờ hồ sơ cao như núi rồi ý. Cố gắng nộp sớm đi bạn. :)

tình hình đi nộp hồ sơ của các bạn thế nào rồi??? có bị bắt bẻ nhiều ko?
cụ thể đơn xin là viết tay hay đánh máy?
bản sao có cần công chứng ko???
thanks alot...
Vietin soi hồ sơ khá kĩ đó bạn, CN mình nộp thì k yêu cầu viết tay, tất cả in ra từ mẫu rùi điền vào là đc rùi, miễn là bạn đủ giấy tờ và công chứng hết nha bạn. có thêm 2 phong bì cho ảnh 3*4 vào sẵn nha

Các bạn ơi, cho hỏi hiện nay các chi nhánh nào ở Sài Gòn nhận hồ sơ mà không yêu cầu bằng tốt nghiệp hoặc giấy chứng nhận tạm thời (vì bằng tốt nghiệp chưa có. Tư vấn giúp mình với.

Ngày đó là lễ tốt nghiệp... OMG... đừng nói oái oăm đến độ đó chứ TT.TT. Thông tin đúng k z bạn ? huhuh
cái này là do mình dự đoán từ năm ngoái á bạn:
hạn nộp năm ngoái là 7/7-22/7
1 tuần sau vào chủ nhật ngày 31/7 thi viết
mình nghĩ do số lượng đông lại thi theo cụm nên Vietin tổ chức vào chủ nhật để có thể thuê đc địa điểm và có cán bộ coi thi, nếu ngày 15/7 thì gần quá nên nhiều khả năng thi vào 22/7. hy vọng là sau ngày đó, mình cũng dự tn ngày đó ~~

Vietin soi hồ sơ khá kĩ đó bạn, CN mình nộp thì k yêu cầu viết tay, tất cả in ra từ mẫu rùi điền vào là đc rùi, miễn là bạn đủ giấy tờ và công chứng hết nha bạn. có thêm 2 phong bì cho ảnh 3*4 vào sẵn nha

chết thật mình ko cho ảnh và phong bì vô rồi @@ mà sao họ ko nói???

chết thật mình ko cho ảnh và phong bì vô rồi @@ mà sao họ ko nói???

Bạn kia nhớ nhầm rồi :D bên BIDV mới yêu cầu 2 ảnh vào phong bì
Bên VIettin ko cần nhé
Nếu bạn đẹp zai ..xinh gái thì có thể cho vào cho mấy a chị nhân sự ngắm cũng dc :x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên