[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

các bạn ở khu vực nào được thông báo lên tiếng nhé để tránh đoán già đoán non hoài :D

mình thi chi nhánh nghệ an,cũng có mail xác nhận, nhưng chưa có thông tin gì thông báo về thời gian thi tuyển cả

Email xác nhận tớ nhận được cách đây 2 ngày :) Cũng giống như suy nghĩ 1 số bạn, nếu trùng ngày thì sẽ loại trừ được nhiều đối thủ :) Tuy nhiên, mất công mình lại suy nghĩ nên chọn thi bên nào ==> Được thi cả 2 bên thì khỏi nghĩ gì nữa, được học hỏi kinh nghiệm nhiều ^^

Email xác nhận tớ nhận được cách đây 2 ngày :) Cũng giống như suy nghĩ 1 số bạn, nếu trùng ngày thì sẽ loại trừ được nhiều đối thủ :) Tuy nhiên, mất công mình lại suy nghĩ nên chọn thi bên nào ==> Được thi cả 2 bên thì khỏi nghĩ gì nữa, được học hỏi kinh nghiệm nhiều ^^
mình thấy chả cần phải loại đối thủ đâu bạn ơi ;) ;) cứ theo chuẩn mà làm thui, mình cap điểm của mình là ok rùi mà, như thi đại học thế ;) ;) đang bùn lắm vì sợ 2 bank thì cùng ngày nè :( :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên