VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

mấy cái văn bằng chứng chỉ chỉ cần nộp bản photo thôi hả mọi người, không cần công chứng đúng không?

cho mình hỏi xí, mình tốt nghiệp loại giỏi, đủ chiều cao, nhưng toeic thì chỉ 525 thoi, vậy có nộp Vietin dc ko mn :ss

Được mà bạn, yên tâm đi. Trong hồ sơ bạn nhớ giới thiệu về các hoạt động văn nghệ, thể thao. Bên Vietin thích mảng đó lắm ah!

Vừa nộp chi nhánh Tây Hà Nội về, có 1 chú cực kỳ thân thiện dễ mến:), hỏi han đc chút thông tin, Cn tây HN đã có hơn 200 hồ sơ nhé, tỷ lệ chọi đây cứ gọi là...ngất. Mọi người cứ chuẩn bị tinh thần ôn tập dần đi là vừa, tầm 15 ngày nữa là test thôi:)

mẫu thông tin mình điền trên máy rồi in hay là in ra rồi điền tay vậy mấy bạn

Vừa nộp chi nhánh Tây Hà Nội về, có 1 chú cực kỳ thân thiện dễ mến:), hỏi han đc chút thông tin, Cn tây HN đã có hơn 200 hồ sơ nhé, tỷ lệ chọi đây cứ gọi là...ngất. Mọi người cứ chuẩn bị tinh thần ôn tập dần đi là vừa, tầm 15 ngày nữa là test thôi:)
bạn đánh máy rồi in hay là in mẫu ra rồi viết tay vậy bạn

Mọi người ai nộp rồi cho mình hỏi bằng toeic có cần phải đi dịch sang tiếng việt ko vậy. Tks các bạn

bạn đánh máy rồi in hay là in mẫu ra rồi viết tay vậy bạn

Bản thông tin ứng viên thì đánh máy rồi in ra nhé, thấy chú phòng HC nói nên in màu sẽ đẹp hơn, và họ còn scan cả bản TTUV nữa. Mình in bản đen trắng, phân vân 1 hồi chú vẫn nhận,bảo nhìn thế này nó không đẹp mắt:)

Chú nhận hồ sơ cũng cao tuổi r đúng k bạn? hum trước t nộp cũng gặp chú ý, cực kỳ thân thiện, dễ gần, còn hỏi t là bảng điểm xin nhiều không mà nộp bản chính cho Ngân hàng, t làm sai mẫu thông tin ứng viên (t lất nhầm mẫu của bên trụ sở chính) còn tải mẫu về r hướng dẫn tận tình nữa chứ. Bản thông tin ứng viên các bạn đánh máy r in ra nha. Hum trước cái mẫu t sai, chú thấy t ở xa nên định bảo t lấy bút ghi thêm vào cũng được, nhưng mà chú phân vân bảo k biết viết tay được k? Nên là t nghĩ bản thông tin đó nên đánh máy

Mình có thắc mắc là:
- Đơn xin việc đánh máy cũng đc hay phải viết tay như Vietcom?
- Bằng TOEIC cũng là chứng chỉ nước ngoài, có cần bản dịch ko?
Tks all :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back