VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Có ai thi vị trí Mar sáng 24 ca 2,3 không? không biết hai ca này vào thi lúc mấy giờ để tính xem một ca thi hết
bnhieu phút.
Có ca thi Mar nào tầm 10, 11h không nhỉ?

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

tớ dang định là nếu thi Mar có ca muộn hơn thì thi CK ra sớm một chút rồi về thi VT.
cơ mà có ai biết số DT bên tuyền dụng của VT không nhỉ? Mình hỏi xem có dổi ca đựoc không.
phân vân quá đi mất, bỏ bên nào cũng tiếc.

chuẩn đấy.ko biết 1 ca thi kéo dài trong bao lâu. hy vọng là tham gia được ca nào lúc 10h30-11h j đó.hix

- - - Updated - - -

mình thi ca 2, có gì ra sớm hỏi xem dạng đề ra sao nha, không biết có giải thích như tháng trước không nữa

bạn ơi bạn thi ca 2 mấy giờ thế?

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

ca 2 9h50 bạn nha, to nghĩ thi 2 phần hoặc 3 phần nếu thêm logic
chuẩn đấy.ko biết 1 ca thi kéo dài trong bao lâu. hy vọng là tham gia được ca nào lúc 10h30-11h j đó.hix

- - - Updated - - -

bạn ơi bạn thi ca 2 mấy giờ thế?

các bạn ơi! không biết nội dung thi mrk thẻ có giống thi tín dụng không nữa? bắt giặt mà chẳng biết giặc là ai thế này ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên