VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Chỉ là thông tin mình biết được thôi. Có một số chi nhánh không tuyển dụng được ai trong đợt này, nên chi nhánh sẽ không nhận được thông tin gì đâu. Tối qua mình mới nhắn tin hỏi 1 chị phòng nhân sự HO, chị ý bảo vậy đó. Nếu các bạn hỏi chi nhánh mà họ báo chưa nhận được thông tin gì thì theo tớ nhiều khả năng là chi nhánh đó không có ai trúng tuyển cả. Tốt nhất bạn nên gọi thẳng lên HO hỏi để đỡ mất công chờ đợi,
Cám ơn về thông tin của bạn. Nếu đúng là vậy thì buồn cho những bạn đang chờ đợi rồi.

Chỉ là thông tin mình biết được thôi. Có một số chi nhánh không tuyển dụng được ai trong đợt này, nên chi nhánh sẽ không nhận được thông tin gì đâu. Tối qua mình mới nhắn tin hỏi 1 chị phòng nhân sự HO, chị ý bảo vậy đó. Nếu các bạn hỏi chi nhánh mà họ báo chưa nhận được thông tin gì thì theo tớ nhiều khả năng là chi nhánh đó không có ai trúng tuyển cả. Tốt nhất bạn nên gọi thẳng lên HO hỏi để đỡ mất công chờ đợi,
bạn ơi cho mình số phòng nhân sự HO với. Mình có trong danh sách rồi mà k thấy đc gọi, k chắc có đỗ k đây

Mình cũng thi cn7 nè. Hôm qua gọi hỏi thử một anh nói chưa có thông báo. Hình như bạn bữa pv thứ 3 ngay sau mình phải ko? Sáng h có tin tức j ko bạn
Đúng rồi đó bạn, CN7 mình thi có 3 người, mình thi kế bạn đó, cũng chưa có kq gì hết. Nếu đúng theo KOCRO nói không lẽ CN7 rớt hết nên không có thông tin gì.

bạn ơi cho mình số phòng nhân sự HO với. Mình có trong danh sách rồi mà k thấy đc gọi, k chắc có đỗ k đây
Mình lại được gọi mà ko nhận được mail đây :( chả biết thế nào nữa, ko biết kết quả hội sở gui về thì chi nhánh có quyền từ chối ko nhỉ :(

Mình cũng thi cn7 nè. Hôm qua gọi hỏi thử một anh nói chưa có thông báo. Hình như bạn bữa pv thứ 3 ngay sau mình phải ko? Sáng h có tin tức j ko bạn
Mình mới gọi điện lên phòng TCCB.HO báo là CN7 ở HCM chưa có KQ gửi về CN, một số CN khác cũng thế nhưng không rõ là CN nào, khoảng vài ngày nữa mới gửi về hết được.
Mình hỏi tên mình có không mà anh ấy báo chưa nhận được luôn, cũng đỡ.... tuyệt vọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên